Kanaser Range
Kanaser Range Uttarakhandലെ Dehradun ജില്ലയിലെ Tyuni തഹസിൽലുള്ള ഒരു റവന്യൂ ഗ്രാമമാണ്. ഇവിടെ 7 കുടുംബങ്ങളിലായി 27 പേർ ഉണ്ടായിരുന്നു (സെൻസസ് 2011).
നിങ്ങൾ Kanaser Range-ൽ നിന്നാണോ?ക്ലെയിം ചെയ്യുക — ഇത് സൗജന്യമാണ്.
27 പേർ. 7 വീടുകൾ.
Tyuni തഹസിൽ, Dehradun ജില്ല, Uttarakhand.
Kanaser Range ഇന്ന്
- Bitter gourd₹1,000Vikasnagar APMC · 2 Nov 2026
- Bottle gourd₹800Vikasnagar APMC · 2 Nov 2026
- Brinjal₹800Vikasnagar APMC · 2 Nov 2026
Kanaser Range ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ
Tyuni തഹസിൽ-ന്റെ അളവിൽ Kanaser Range ഒരു ചെറിയ ഗ്രാമമാണ്: 2011-ൽ ജനസംഖ്യയിൽ 55-ൽ 54-ാം സ്ഥാനം, 27 പേർ, 7 കുടുംബങ്ങൾ (സെൻസസ് 2011). സാക്ഷരത 80.0% — Dehradun ജില്ലയുടെ 79.1%-നെക്കാൾ കൂടുതൽ (Tyuni തഹസിൽ: 68.6%); ലിംഗാനുപാതം 1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് 929 സ്ത്രീകൾ — ജില്ലയുടെ 921-നെക്കാൾ കൂടുതൽ. പിൻ കോഡ് 248199. ഗ്രാമത്തിന്റെ വിസ്തൃതി 6,643 ഹെക്ടർ, ഏകദേശം 66.4 ച.കി.മീ. (സെൻസസ് 2011). തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഇത് Chakrata നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലും Tehri Garhwal ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലും ഉൾപ്പെടുന്നു.
ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ് · LGD
പഞ്ചായത്ത് ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ
നിങ്ങളാണോ Kanaser Range-ന്റെ സർപഞ്ച്? ഇവിടെ ഔദ്യോഗിക വിവരങ്ങൾ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ നിങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സർട്ടിഫിക്കറ്റോ പഞ്ചായത്ത് കത്തോ ഉപയോഗിച്ച് സ്ഥിരീകരിക്കുക. സർപഞ്ചായി സ്ഥിരീകരിക്കുക
തിരുത്തൽ നിർദ്ദേശിക്കുക · തിരുത്തൽ ചരിത്രം
ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ് · LGD
Kanaser Range താരതമ്യം
ജനസംഖ്യ പ്രകാരം Tyuni തഹസിൽ ലെ 55 ജനവാസ ഗ്രാമങ്ങളിൽ Kanaser Range #54 സ്ഥാനത്താണ്.
സെൻസസ് 2011. പ്രദേശ കണക്കുകൾ ജനവാസ ഗ്രാമങ്ങൾ മാത്രം കൂട്ടുന്നു; സാക്ഷരത = സാക്ഷരർ ÷ 7 വയസ്സും അതിനു മുകളിലുമുള്ളവർ.
ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ്
2011 സെൻസസിൽ Kanaser Range-ൽ എന്തുണ്ടായിരുന്നു
- പ്രൈമറി സ്കൂൾ ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 5 കി.മീ.-നുള്ളിൽ
- പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം (PHC) ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 10 കി.മീ.-ലധികം അകലെ
- ശുദ്ധീകരിച്ച ടാപ്പ് വെള്ളം ഉണ്ട്
- എല്ലാ കാലാവസ്ഥയിലും ഉപയോഗിക്കാവുന്ന റോഡ് ഉണ്ട്
- പൊതു ബസ് സർവീസ് ഉണ്ട്
- വീടുകൾക്ക് വൈദ്യുതി ഉണ്ട്
- വാണിജ്യ ബാങ്ക് ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 10 കി.മീ.-ലധികം അകലെ
- മൊബൈൽ ഫോൺ കവറേജ് ഉണ്ട്
പൂർണ്ണ റിപ്പോർട്ട് കാർഡ് കാണുക →
2011 സെൻസസ് ഗ്രാമ ഡയറക്ടറി — അതിനുശേഷം സ്ഥിതി മാറിയിരിക്കാം.
പേജ് എത്ര പൂർണ്ണം · 1/5
- ഫോട്ടോ
- ചരിത്രവും പരിചയവും
- സർപഞ്ച് പരിശോധിച്ചു
- ഉത്സവം അല്ലെങ്കിൽ പെരുന്നാൾ
- സ്കൂൾ വിവരങ്ങൾ
ഇല്ല — നിങ്ങൾക്ക് ചേർക്കാമോ?ഫോട്ടോ ചേർക്കുകതിരുത്തൽ നിർദ്ദേശിക്കുകസർപഞ്ചായി സ്ഥിരീകരിക്കുകഒരു പരിപാടി ചേർക്കുക
നിങ്ങൾക്ക് അറിയാവുന്നത് ചേർക്കുക →നോട്ടീസ് ബോർഡ് · Kanaser Range
ഈ ആഴ്ച അറിയിപ്പുകളൊന്നുമില്ലകുടിവെള്ള വിതരണ സമയം, ഗ്രാമസഭ തീയതികൾ, ക്യാമ്പുകൾ, ക്യാമ്പെയ്നുകൾ — താമസക്കാർ ഇവ ഇവിടെ അറിയിപ്പുകളായി പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.
ഒരേ പിൻകോഡുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ 248199
Tyuni തഹസിൽ-ലെ ഗ്രാമങ്ങൾ
Tyuni-ലെ എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →Kanaser Range — 2011 സെൻസസിൽ നിന്ന് 2026 ഏകദേശ കണക്കിലേക്ക്
2026-ലേക്കുള്ള ഏകദേശ കണക്ക് (സംസ്ഥാനത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക RGI പ്രവചനം അനുസരിച്ച് 2011 സെൻസസിൽ നിന്ന് കണക്കാക്കിയത്; സെൻസസ് എണ്ണമല്ല)
രീതി: 2011 സെൻസസ് എണ്ണം × 2011-ൽ നിന്ന് 2026-ലേക്കുള്ള Uttarakhand-ന്റെ പ്രവചിത ജനസംഖ്യാ വളർച്ച (+18.9%), ജനസംഖ്യാ പ്രവചനങ്ങൾക്കായുള്ള സാങ്കേതിക സമിതിയുടെ (ദേശീയ ജനസംഖ്യാ കമ്മീഷൻ, MoHFW, ഇന്ത്യയുടെ രജിസ്ട്രാർ ജനറലിനൊപ്പം) ഔദ്യോഗിക പ്രവചനങ്ങളിലെ പട്ടിക 21-ൽ നിന്ന്. റിപ്പോർട്ട് വീടുകളുടെ പ്രവചനം നൽകുന്നില്ല, അതിനാൽ വീടുകൾക്കും അതേ അനുപാതം ഉപയോഗിക്കുന്നു. സംഖ്യകൾ റൗണ്ട് ചെയ്തവയാണ്; ഒരു ഗ്രാമം സംസ്ഥാന ശരാശരിയിൽ നിന്ന് വളരെ വ്യത്യസ്തമാകാം. അടുത്ത സെൻസസ് ഈ കണക്കുകൾക്ക് പകരമാകും.
ഇന്ത്യയുടെയും സംസ്ഥാനങ്ങളുടെയും ജനസംഖ്യാ പ്രവചനങ്ങൾ 2011–2036 (nhm.gov.in, PDF) · Table 21 · 2026-10-26-ന് പരിശോധിച്ചത്
ജനസംഖ്യ, വിദ്യാഭ്യാസം, തൊഴിൽ
- ജനസംഖ്യ
- 272011 സെൻസസ്
- പുരുഷന്മാർ / സ്ത്രീകൾ
- 14 / 13
- വീടുകൾ
- 7
- ഒരു വീട്ടിലെ ആളുകൾ
- 3.9
- സാക്ഷരതാ നിരക്ക്
- 80.0%സാക്ഷരർ ÷ 7+ വയസ്സുള്ളവർ
- തൊഴിലാളികൾ
- 13
- തൊഴിൽ പങ്കാളിത്തം
- 48.1%തൊഴിലാളികൾ ÷ ജനസംഖ്യ
ഉറവിടം: ഇന്ത്യയുടെ രജിസ്ട്രാർ ജനറൽ ആൻഡ് സെൻസസ് കമ്മീഷണർ ഓഫീസ് — 2011 സെൻസസ് പ്രൈമറി സെൻസസ് അബ്സ്ട്രാക്റ്റ്.
ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ്
മാപ്പിൽ Kanaser Range
പിൻ ഒരു ഏകദേശ സ്ഥാനമാണ്, ഏകദേശം 15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ, അതിന്റെ മണ്ഡലിലെ മാപ്പ് ചെയ്ത ഗ്രാമങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കി — Kanaser Range-ന്റെ കൃത്യമായ സ്ഥലമല്ല. ഗ്രാമം OpenStreetMap-ൽ മാപ്പ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ കൃത്യമായ അക്ഷാംശ-രേഖാംശങ്ങൾ അവിടെ നിന്ന് വരും.
Kanaser Range · 30.8818° N, 77.8713° E
തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിവരങ്ങൾ
ഏകദേശം: അതേ മണ്ഡലിലെ മാപ്പിലുള്ള 10 ഗ്രാമങ്ങളിൽ 100% ഈ മണ്ഡലത്തിലാണ്. അതിരുകൾ ഏകദേശമാണ്; വോട്ടർ പട്ടികയാണ് അന്തിമം. തെറ്റാണോ? ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക. ഫലങ്ങൾ: Election Commission of India, Lok Sabha 2024 results (via OpenCity); TCPD Lok Dhaba, Trivedi Centre for Political Data, Ashoka University.
ഗ്രാമത്തിൽ നിന്നുള്ള പുതിയ പോസ്റ്റുകൾ
ഈ ഗ്രാമത്തിൽ നിന്ന് ഇതുവരെ പോസ്റ്റുകളൊന്നുമില്ല. ആദ്യം ചേർക്കുന്ന ഗ്രാമവാസി നിങ്ങളാകട്ടെ.
പോസ്റ്റ് എഴുതുകKanaser Range-ന് സമീപമുള്ള അവശ്യ സേവനങ്ങളും സ്ഥലങ്ങളും
Kanaser Range ഇതുവരെ ഞങ്ങളുടെ മാപ്പിലില്ല, അതിനാൽ ദൂരം അളക്കാനാകില്ല. ഈ സ്ഥലങ്ങൾ Tyuni തഹസിൽ-ലാണ്, ഏറ്റവും അടുത്ത മാപ്പ് ചെയ്ത ഗ്രാമത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി അവിടെ ഉൾപ്പെടുത്തിയത്.
ബാങ്കുകൾ, എടിഎമ്മുകൾ, തപാൽ ഓഫീസുകൾDehradun ജില്ലയിൽ 1,027
തപാൽ ഓഫീസ്
തപാൽ ഓഫീസ്
തപാൽ ഓഫീസ്
ആശുപത്രികളും ക്ലിനിക്കുകളുംDehradun ജില്ലയിൽ 253
പ്രാഥമിക / സാമൂഹിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം
Chilhar
പ്രാഥമിക / സാമൂഹിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം
Hanol
സ്കൂളുകളും അങ്കണവാടികളുംDehradun ജില്ലയിൽ 84
കോളേജുകളും സർവകലാശാലകളുംDehradun ജില്ലയിൽ 52
പോലീസ്, അഗ്നിശമന സ്റ്റേഷനുകൾDehradun ജില്ലയിൽ 12
സർക്കാർ ഓഫീസുകൾDehradun ജില്ലയിൽ 26
ക്ഷേത്രങ്ങൾDehradun ജില്ലയിൽ 70
പള്ളികൾ (ക്രിസ്ത്യൻ)Dehradun ജില്ലയിൽ 17
മസ്ജിദുകൾDehradun ജില്ലയിൽ 4
മറ്റ് ആരാധനാലയങ്ങൾDehradun ജില്ലയിൽ 38
ഗുരുദ്വാര
ആരാധനാലയം
ആരാധനാലയം
ഗതാഗതംDehradun ജില്ലയിൽ 105
കാർഷിക സേവനങ്ങൾDehradun ജില്ലയിൽ 16
സാമൂഹിക സ്ഥലങ്ങൾDehradun ജില്ലയിൽ 116
Tyuni തഹസിൽ-ലെ എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളും (11) →Kanaser Range – ആരാധനാലയങ്ങൾ →വിട്ടുപോയ സ്ഥലം നിർദ്ദേശിക്കുക
ഡാറ്റ © OpenStreetMap സംഭാവകർ (ODbL). 'പരിശോധിച്ചത്' എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ VoiceOfVillage പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല. ഫോൺ നമ്പറുകളും സമയവും ഉറവിടത്തിൽ ഉള്ളപ്പോൾ മാത്രം കാണിക്കുന്നു; യാത്ര പോകും മുമ്പ് വിളിക്കുക. openstreetmap.org/copyright Bank branches: RBI IFSC lists (via github.com/razorpay/ifsc, public domain). Post offices: India Post, All India Pincode Directory (data.gov.in, GODL-India).
ചോദ്യങ്ങൾ: Kanaser Range
Kanaser Range എവിടെയാണ്?
ഇന്ത്യയിലെ Uttarakhand-ൽ Dehradun ജില്ലയിലെ Tyuni തഹസിൽ-ലുള്ള ഒരു ഗ്രാമമാണ് Kanaser Range.
Kanaser Range ഏത് ജില്ലയിലാണ്?
Kanaser Range Uttarakhand-ലെ Dehradun ജില്ലയിലാണ്.
Kanaser Range-ന്റെ പിൻകോഡ് എന്താണ്?
Kanaser Range, Tyuni, Dehradun-ന്റെ പിൻകോഡ് 248199 ആണ്.
Kanaser Range-ന്റെ ജനസംഖ്യ എത്രയാണ്?
2011 സെൻസസ് പ്രകാരം Kanaser Range-ന്റെ ജനസംഖ്യ 27 ആയിരുന്നു (14 പുരുഷന്മാരും 13 സ്ത്രീകളും).
Kanaser Range-ൽ എത്ര വീടുകളുണ്ട്?
2011 സെൻസസിൽ Kanaser Range-ൽ 7 വീടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.
Kanaser Range-ന്റെ വിസ്തീർണം എത്ര?
Kanaser Range ഏകദേശം 6,643 ഹെക്ടർ വിസ്തീർണമുള്ളതാണ്.
Kanaser Range-ന്റെ സാക്ഷരതാ നിരക്ക് എത്രയാണ്?
2011 സെൻസസിൽ Kanaser Range-ന്റെ സാക്ഷരതാ നിരക്ക് 80.0% ആയിരുന്നു (7 വയസ്സും അതിനു മുകളിലുമുള്ളവരിൽ സാക്ഷരരുടെ അനുപാതം).
Kanaser Range-ലെ സ്ത്രീ-പുരുഷ അനുപാതം എത്രയാണ്?
2011 സെൻസസിൽ Kanaser Range-ൽ 1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് 929 സ്ത്രീകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.
Kanaser Range ഏത് ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്?
Kanaser Range Tehri Garhwal ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്.
Kanaser Range-ന്റെ എംപി ആരാണ്?
Kanaser Range ഉൾപ്പെടുന്ന Tehri Garhwal ലോക്സഭാ സീറ്റ് 2024-ൽ Mala Rajya Lakshmi Shah (Bharatiya Janata Party) നേടി.
Kanaser Range ഏത് നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്?
Kanaser Range Chakrata നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്.
Kanaser Range-ന്റെ എംഎൽഎ ആരാണ്?
Kanaser Range ഉൾപ്പെടുന്ന Chakrata നിയമസഭാ സീറ്റ് 2022-ൽ Pritam Singh (Indian National Congress) നേടി.
Kanaser Range-ന്റെ LGD കോഡ് എന്താണ്?
Kanaser Range-ന്റെ തദ്ദേശ ഭരണ ഡയറക്ടറി (LGD) കോഡ് 44798 ആണ്, അതിന്റെ 2011 സെൻസസ് ഗ്രാമ കോഡ് 44798 ആണ്.
Kanaser Range-ന് സമീപമുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ ഏതൊക്കെ?
Kanaser Range-ന് സമീപമുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ: Kanda (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Chausal (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Silaura (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Anu (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Ninus (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ).
2026-ൽ Kanaser Range-ന്റെ ജനസംഖ്യ എത്രയാണ്?
2011-ന് ശേഷം സെൻസസ് നടന്നിട്ടില്ല. Kanaser Range-ന്റെ 2011 സെൻസസ് ജനസംഖ്യ 27-നെ Uttarakhand-ന്റെ ഔദ്യോഗിക RGI പ്രവചനം (2011-ൽ നിന്ന് 2026-ലേക്ക് +18.9%) അനുസരിച്ച് കണക്കാക്കിയാൽ 2026-ൽ ഏകദേശം 30 പേർ എന്ന ഏകദേശ കണക്ക് ലഭിക്കും. ഇത് ഒരു ഏകദേശ കണക്കാണ്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല; അടുത്ത സെൻസസ് ഇതിന് പകരമാകും.
ഉത്തരങ്ങൾ LGD, 2011 സെൻസസ് രേഖകളിൽ നിന്ന് സ്വയം തയ്യാറാക്കിയതാണ്, കൈകൊണ്ട് എഴുതിയതല്ല.
- ജനസംഖ്യ, സാക്ഷരത, വീടുകൾ: 2011 സെൻസസ് (PCA)
- ഗ്രാമ ഡയറക്ടറി: തദ്ദേശ ഭരണ ഡയറക്ടറി (LGD)
- പിൻകോഡ്: LGD ഗ്രാമ–പിൻകോഡ് പട്ടികയും ഇന്ത്യ പോസ്റ്റും
- കാലാവസ്ഥ: Open-Meteo, തത്സമയ മോഡൽ ഏകദേശ കണക്ക്
- 2026 ഏകദേശ കണക്കുകൾ: 2011 സെൻസസ് × RGI / ദേശീയ ജനസംഖ്യാ കമ്മീഷൻ പ്രവചനങ്ങൾ 2011–2036 (പട്ടിക 21) പ്രകാരമുള്ള സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വളർച്ച
- സമീപ സ്ഥലങ്ങൾ: OpenStreetMap സംഭാവകർ (ODbL), RBI IFSC പട്ടികകൾ, ഇന്ത്യ പോസ്റ്റ്
- സർപഞ്ച്: തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് സർപഞ്ച് സ്ഥിരീകരിച്ചാൽ മാത്രം കാണിക്കുന്നു (ഈ ഗ്രാമത്തിന് ഇതുവരെയില്ല)
- തിരുത്ത് അറിയിക്കുക
സമീപത്ത് തിരയുക
- ആശുപത്രി
- PHC / ക്ലിനിക്
- മരുന്നുകട
- സ്കൂൾ
- ബാങ്ക്
- ATM
- പോസ്റ്റ് ഓഫീസ്
- ചന്ത
- പോലീസ്
- പെട്രോൾ പമ്പ്
- ബസ് സ്റ്റോപ്പ്
- റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ
OpenStreetMap തിരയൽ തുറക്കും. ഫലങ്ങൾ OpenStreetMap സംഭാവകരിൽ നിന്നാണ്; പൂർണ്ണമല്ലാതിരിക്കാം.
പസഫിക് സമുദ്രത്തിന്റെ നില (NOAA, 2026 ഒക്ടോ 8): El Niño Advisory
ഓരോ ഗ്രാമത്തിനും വെവ്വേറെ എൽ നിനോ പ്രവചനമില്ല. എൽ നിനോ പസഫിക് സമുദ്രത്തിലെ ഒരു പ്രതിഭാസമാണ്; ഇവിടത്തെ മഴയെ അത് എത്രമാത്രം മാറ്റുന്നു എന്നത് മറ്റ് സാഹചര്യങ്ങളെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു, അതിന്റെ അർത്ഥം എല്ലായിടത്തും വരൾച്ച എന്നല്ല.
പ്രാദേശിക മഴയുടെ ഏകദേശ കണക്കുകൾ ഇതുവരെ ലഭ്യമല്ല.
ഇത് കാലാവസ്ഥാ പ്രവചനമല്ല. പ്രവചനങ്ങൾക്കും മുന്നറിയിപ്പുകൾക്കും IMD-യും ഔദ്യോഗിക അലേർട്ടുകളും പിന്തുടരുക.
ജില്ലാ കാലാവസ്ഥാ പേജ് →Dehradun ജില്ലയിലെ ചന്തകളിൽ നിന്ന് കഴിഞ്ഞ 14 ദിവസത്തിനുള്ളിലെ പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ.
2026 നവം 2 വരെയുള്ള പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ. വിലകൾ ₹ ക്വിന്റലിന്.
| ചരക്ക് | ചന്ത | കുറഞ്ഞത് | കൂടിയത് | മോഡൽ | തീയതി |
|---|---|---|---|---|---|
| Bitter gourd | Vikasnagar APMC | 800 | 1,500 | 1,000 | 2026 നവം 2 |
| Bottle gourd | Vikasnagar APMC | 800 | 800 | 800 | 2026 നവം 2 |
| Brinjal | Vikasnagar APMC | 800 | 800 | 800 | 2026 നവം 2 |
| Cabbage · Cabbage | Vikasnagar APMC | 500 | 1,800 | 1,500 | 2026 നവം 2 |
| Carrot · Carrot | Vikasnagar APMC | 1,400 | 2,500 | 2,500 | 2026 നവം 2 |
| Colacasia | Vikasnagar APMC | 1,400 | 1,800 | 1,800 | 2026 നവം 2 |
| Cucumbar(Kheera) | Vikasnagar APMC | 500 | 800 | 800 | 2026 നവം 2 |
| French Beans(Frasbean) | Vikasnagar APMC | 1,500 | 1,600 | 1,600 | 2026 നവം 2 |
ഉറവിടം: AGMARKNET, Directorate of Marketing & Inspection, via data.gov.in (Government Open Data Licence – India). എല്ലാ ചന്തകളും →
ഇവ AGMARKNET-ലേക്ക് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്ത മൊത്തവ്യാപാര മണ്ടി (APMC) വിലകളാണ്, ₹ ക്വിന്റലിന് — Kanaser Range-ലെ കടകളിലെ ചില്ലറ വിലയല്ല. Kanaser Range-ന് സമീപമുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച മണ്ടി വില →
ഔദ്യോഗിക വിവരംAgmarknet, 2026 നവം 2
ദൂരങ്ങൾ ഏകദേശമാണ് (അതിന്റെ മണ്ഡലിലെ മാപ്പ് ചെയ്ത ഗ്രാമങ്ങൾ).
Kanaser Range-ന് സമീപമുള്ള എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →Kanaser Range-നെ താരതമ്യം ചെയ്യുക… →Tyuni-ലെ എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →