2026 നവംബർ 7, ശനിയാഴ്‌ച
ഭാരതത്തിലെ ഗ്രാമങ്ങളുടെ ശബ്ദം
VoiceofVillage
ഓരോ ഗ്രാമത്തിനും ഒരു ഡിജിറ്റൽ വീട്
★ റവന്യൂ ഗ്രാമം · Bhanoli തഹസിൽ · Almora ★

Raul

Bhanoli തഹസിൽ
പിൻകോഡ് 263622
വിസ്തീർണം 180 ha
ക്ലെയിം ചെയ്യാത്തത് · ഔദ്യോഗിക രേഖകൾ മാത്രം

Raul Uttarakhandലെ Almora ജില്ലയിലെ Bhanoli തഹസിൽലുള്ള ഒരു റവന്യൂ ഗ്രാമമാണ്. ഇവിടെ 97 കുടുംബങ്ങളിലായി 429 പേർ ഉണ്ടായിരുന്നു (സെൻസസ് 2011).

നിങ്ങൾ Raul-ൽ നിന്നാണോ?ക്ലെയിം ചെയ്യുക — ഇത് സൗജന്യമാണ്.

പങ്കിടുകWhatsAppXFacebookTelegram
2011 സെൻസസ് സംഗ്രഹം

429 പേർ. 97 വീടുകൾ.

Bhanoli തഹസിൽ, Almora ജില്ല, Uttarakhand.

57.4%
സാക്ഷരത
1,306
സ്ത്രീ-പുരുഷ അനുപാതം
180 ha
ആകെ വിസ്തീർണം
209
തൊഴിൽ ശക്തി
LGD 53648ഉറവിടം: 2011 സെൻസസ് + LGD

Raul ഇന്ന്

ഏറ്റവും അടുത്ത മണ്ടി വിലകൾ
  • Banana₹2,100Tanakpur APMC · 6 Nov 2026
  • Paddy(Common)₹2,441Tanakpur APMC · 4 Nov 2026
  • Potato₹1,000Tanakpur APMC · 27 Oct 2026
₹/ക്വിന്റൽ (മോഡൽ). Almora ജില്ലയിൽ നിന്ന് സമീപകാല റിപ്പോർട്ടുകളില്ല. റിപ്പോർട്ടുകളുള്ള ഏറ്റവും അടുത്ത ജില്ല: Champawat, ഏകദേശം 25 കി.മീ. അകലെ (ഈ ഗ്രാമത്തിന്റെ പ്രവചന പോയിന്റിൽ നിന്ന് Champawat-ലെ മാപ്പ് ചെയ്ത ഗ്രാമങ്ങളുടെ മധ്യബിന്ദുവിലേക്കുള്ള നേർരേഖാ ദൂരം).എല്ലാ ചന്തകളും →
ഉത്സവങ്ങൾ · ദീപാവലി 2026

Raul പ്രദേശത്ത് ദീപാവലി 2026

കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ അവധി പട്ടികയിൽ ദീപാവലി 2026 നവംബർ 8, ഞായറാഴ്‌ച-ന് ആണ്.

ഓരോ പരിപാടിയും പോസ്റ്റും ഒരു മോഡറേറ്റർ പരിശോധിച്ച ശേഷമേ പ്രത്യക്ഷപ്പെടൂ.

സന്ദർഭത്തിൽ · സെൻസസ് 2011 · LGD

Raul ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

Bhanoli തഹസിൽ-ലെ വലിയ ഗ്രാമങ്ങളിലൊന്നാണ് Raul — ജനസംഖ്യയിൽ 192-ൽ 29-ാം സ്ഥാനം, 429 പേർ, 97 കുടുംബങ്ങൾ (സെൻസസ് 2011). സാക്ഷരത 57.4% — Almora ജില്ലയുടെ 78.9%-നെക്കാൾ കുറവ് (Bhanoli തഹസിൽ: 73.1%); ലിംഗാനുപാതം 1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് 1,306 സ്ത്രീകൾ — ജില്ലയുടെ 1,177-നെക്കാൾ കൂടുതൽ. ഇത് Raul ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിന്റെ പരിധിയിലാണ് (LGD); പിൻ കോഡ് 263622. ഗ്രാമത്തിന്റെ വിസ്തൃതി 180 ഹെക്ടർ (ഏകദേശം 1.8 ച.കി.മീ.) — അതായത് ച.കി.മീ.-ന് ഏകദേശം 239 പേർ (സെൻസസ് 2011). ഭൂപടത്തിൽ ഇതിന് ഏറ്റവും അടുത്ത ഗ്രാമം Rangori, നേർരേഖയിൽ ഏകദേശം 2.2 കി.മീ. അകലെ.

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ് · LGD, 2026 ഒക്ടോ 21-ന് പുതുക്കിയത്

ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്: Raul →

ഗ്രാമ സംഗ്രഹം

പഞ്ചായത്ത് ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

വിവരം
ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
Raul
സർപഞ്ചിനെ ഇതുവരെ പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

നിങ്ങളാണോ Raul-ന്റെ സർപഞ്ച്? ഇവിടെ ഔദ്യോഗിക വിവരങ്ങൾ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ നിങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സർട്ടിഫിക്കറ്റോ പഞ്ചായത്ത് കത്തോ ഉപയോഗിച്ച് സ്ഥിരീകരിക്കുക. സർപഞ്ചായി സ്ഥിരീകരിക്കുക

തിരുത്തൽ നിർദ്ദേശിക്കുക · തിരുത്തൽ ചരിത്രം

LGD ഗ്രാമ കോഡ്53648
2011 സെൻസസ് കോഡ്53648
ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്Raul · LGD 20937
പിൻകോഡ്263622
തഹസിൽBhanoli · LGD 333
ജില്ലAlmora
സംസ്ഥാനംUttarakhand
പുരുഷന്മാർ / സ്ത്രീകൾ186 / 243 · 2011 സെൻസസ്
അക്ഷാംശ-രേഖാംശങ്ങൾ29.5641° N, 79.9644° E
ലോക്‌സഭAlmora · Ajay Tamta (BJP)
നിയമസഭJageshwar · Mohan Singh (BJP)

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ് · LGD, 2026 ഒക്ടോ 21-ന് പുതുക്കിയത്

വികസന ബ്ലോക്ക്
Dhauladevi ഉറവിടം: Local Government Directory (LGD), Ministry of Panchayati Raj, 2026-10-29 വരെ
സ്വയംസഹായ സംഘങ്ങൾ
0 സ്വയംസഹായ സംഘങ്ങൾ, 0 അംഗങ്ങൾ (2025-26) ഉറവിടം: Ministry of Rural Development (DAY-NRLM), Village-wise Self Help Group and Members Count, data.gov.in (GODL-India), 2026-10-30-ന് ശേഖരിച്ചത്
ഉയരം
സമുദ്രനിരപ്പിൽ നിന്ന് ഏകദേശം 1,153 മീ. ഉയരം Raul-ന്റെ മാപ്പ് പോയിന്റിൽ, അടിസ്ഥാനം: Copernicus DEM GLO-90 ഉപരിതല മോഡൽ (~90 മീ. സെല്ലുകൾ). Copernicus DEM GLO-90 © DLR e.V. 2010-2014 and © Airbus Defence and Space GmbH 2014-2018, provided under COPERNICUS by the European Union and ESA.
Advertisement

ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്

Raul Raul ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലാണ്.

Raul ലെ മറ്റ് ഗ്രാമങ്ങൾ

ഉറവിടം: ലോക്കൽ ഗവൺമെന്റ് ഡയറക്ടറി (LGD), 2026-10-21.

2011 സെൻസസ് · താരതമ്യത്തിൽ

Raul താരതമ്യം

ജനസംഖ്യ പ്രകാരം Bhanoli തഹസിൽ ലെ 192 ജനവാസ ഗ്രാമങ്ങളിൽ Raul #29 സ്ഥാനത്താണ്.

സാക്ഷരതാ നിരക്ക്%
57.4%
Bhanoli തഹസിൽ ശരാശരിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്താൽ −15.6%
Raul
57.4%
Bhanoli തഹസിൽ
73.1%
Almora
78.9%
1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് സ്ത്രീകൾ1000 ♂-ന് ♀
1,306
Bhanoli തഹസിൽ ശരാശരിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്താൽ +163
Raul
1,306
Bhanoli തഹസിൽ
1,143
Almora
1,177
ഒരു വീട്ടിലെ ആളുകൾഒരു വീട്ടിലെ ആളുകൾ
4.4
Bhanoli തഹസിൽ ശരാശരിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്താൽ −0.3
Raul
4.4
Bhanoli തഹസിൽ
4.8
Almora
4.5

സെൻസസ് 2011. പ്രദേശ കണക്കുകൾ ജനവാസ ഗ്രാമങ്ങൾ മാത്രം കൂട്ടുന്നു; സാക്ഷരത = സാക്ഷരർ ÷ 7 വയസ്സും അതിനു മുകളിലുമുള്ളവർ.

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ്

2011 സെൻസസിൽ Raul-ൽ എന്തുണ്ടായിരുന്നു

  • പ്രൈമറി സ്കൂൾ ഉണ്ട് · ഗ്രാമത്തിൽ 1
  • പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം (PHC) ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 10 കി.മീ.-ലധികം അകലെ
  • ശുദ്ധീകരിച്ച ടാപ്പ് വെള്ളം ഉണ്ട്
  • എല്ലാ കാലാവസ്ഥയിലും ഉപയോഗിക്കാവുന്ന റോഡ് ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 5 കി.മീ.-നുള്ളിൽ
  • പൊതു ബസ് സർവീസ് ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 5–10 കി.മീ. അകലെ
  • വീടുകൾക്ക് വൈദ്യുതി ഉണ്ട്
  • വാണിജ്യ ബാങ്ക് ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 5–10 കി.മീ. അകലെ
  • മൊബൈൽ ഫോൺ കവറേജ് ഉണ്ട്

പൂർണ്ണ റിപ്പോർട്ട് കാർഡ് കാണുക →

2011 സെൻസസ് ഗ്രാമ ഡയറക്ടറി — അതിനുശേഷം സ്ഥിതി മാറിയിരിക്കാം.

Advertisement

പേജ് എത്ര പൂർണ്ണം · 1/5

  • ഫോട്ടോ
  • ചരിത്രവും പരിചയവും
  • സർപഞ്ച് പരിശോധിച്ചു
  • ഉത്സവം അല്ലെങ്കിൽ പെരുന്നാൾ
  • സ്കൂൾ വിവരങ്ങൾ

ഇല്ല — നിങ്ങൾക്ക് ചേർക്കാമോ?ഫോട്ടോ ചേർക്കുകതിരുത്തൽ നിർദ്ദേശിക്കുകസർപഞ്ചായി സ്ഥിരീകരിക്കുകഒരു പരിപാടി ചേർക്കുക

നിങ്ങൾക്ക് അറിയാവുന്നത് ചേർക്കുക →

നോട്ടീസ് ബോർഡ് · Raul

ഈ ആഴ്ച അറിയിപ്പുകളൊന്നുമില്ല

കുടിവെള്ള വിതരണ സമയം, ഗ്രാമസഭ തീയതികൾ, ക്യാമ്പുകൾ, ക്യാമ്പെയ്‌നുകൾ — താമസക്കാർ ഇവ ഇവിടെ അറിയിപ്പുകളായി പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.

ഒരേ പിൻകോഡ്

ഒരേ പിൻകോഡുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ 263622

263622-ലെ എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →
Advertisement

Bhanoli തഹസിൽ-ലെ ഗ്രാമങ്ങൾ

Bhanoli-ലെ എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →
Advertisement
അന്നും ഇന്നും

Raul — 2011 സെൻസസിൽ നിന്ന് 2026 ഏകദേശ കണക്കിലേക്ക്

ഏകദേശ കണക്ക് · സെൻസസ് എണ്ണമല്ല
ജനസംഖ്യ · 2011
429
2011 സെൻസസ് എണ്ണം
ജനസംഖ്യ · 2026 (ഏകദേശ കണക്ക്)
≈ 510
ഏകദേശ കണക്ക്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല
വീടുകൾ · 2011
97
2011 സെൻസസ് എണ്ണം
വീടുകൾ · 2026 (ഏകദേശ കണക്ക്)
≈ 115
ഏകദേശ കണക്ക്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല

2026-ലേക്കുള്ള ഏകദേശ കണക്ക് (സംസ്ഥാനത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക RGI പ്രവചനം അനുസരിച്ച് 2011 സെൻസസിൽ നിന്ന് കണക്കാക്കിയത്; സെൻസസ് എണ്ണമല്ല)

രീതി: 2011 സെൻസസ് എണ്ണം × 2011-ൽ നിന്ന് 2026-ലേക്കുള്ള Uttarakhand-ന്റെ പ്രവചിത ജനസംഖ്യാ വളർച്ച (+18.9%), ജനസംഖ്യാ പ്രവചനങ്ങൾക്കായുള്ള സാങ്കേതിക സമിതിയുടെ (ദേശീയ ജനസംഖ്യാ കമ്മീഷൻ, MoHFW, ഇന്ത്യയുടെ രജിസ്ട്രാർ ജനറലിനൊപ്പം) ഔദ്യോഗിക പ്രവചനങ്ങളിലെ പട്ടിക 21-ൽ നിന്ന്. റിപ്പോർട്ട് വീടുകളുടെ പ്രവചനം നൽകുന്നില്ല, അതിനാൽ വീടുകൾക്കും അതേ അനുപാതം ഉപയോഗിക്കുന്നു. സംഖ്യകൾ റൗണ്ട് ചെയ്തവയാണ്; ഒരു ഗ്രാമം സംസ്ഥാന ശരാശരിയിൽ നിന്ന് വളരെ വ്യത്യസ്തമാകാം. അടുത്ത സെൻസസ് ഈ കണക്കുകൾക്ക് പകരമാകും.

ഇന്ത്യയുടെയും സംസ്ഥാനങ്ങളുടെയും ജനസംഖ്യാ പ്രവചനങ്ങൾ 2011–2036 (nhm.gov.in, PDF) · Table 21 · 2026-10-26-ന് പരിശോധിച്ചത്

ജനസംഖ്യാ വിവരങ്ങൾ — 2011 സെൻസസ്

ജനസംഖ്യ, വിദ്യാഭ്യാസം, തൊഴിൽ

ഇന്ത്യയുടെ അവസാന പൂർണ്ണ സെൻസസ് 2011-ൽ ആയിരുന്നു; ഇവ അതിന്റെ ഗ്രാമതല കണക്കുകളാണ് (പ്രൈമറി സെൻസസ് അബ്‌സ്ട്രാക്റ്റ്). മുകളിലെ 2026 കണക്കുകൾ ഏകദേശ കണക്കുകളാണ്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല.
ജനസംഖ്യ
ജനസംഖ്യ
4292011 സെൻസസ്
പുരുഷന്മാർ / സ്ത്രീകൾ
186 / 243
വീടുകൾ
97
ഒരു വീട്ടിലെ ആളുകൾ
4.4
വിദ്യാഭ്യാസം
സാക്ഷരതാ നിരക്ക്
57.4%സാക്ഷരർ ÷ 7+ വയസ്സുള്ളവർ
തൊഴിൽ
തൊഴിലാളികൾ
209
തൊഴിൽ പങ്കാളിത്തം
48.7%തൊഴിലാളികൾ ÷ ജനസംഖ്യ

ഉറവിടം: ഇന്ത്യയുടെ രജിസ്ട്രാർ ജനറൽ ആൻഡ് സെൻസസ് കമ്മീഷണർ ഓഫീസ് — 2011 സെൻസസ് പ്രൈമറി സെൻസസ് അബ്‌സ്ട്രാക്റ്റ്.

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ്

Advertisement
സ്ഥാനവും ചുറ്റുപാടും

മാപ്പിൽ Raul

വലിയ മാപ്പ് കാണുക →

Raul · 29.5641° N, 79.9644° E

Open in OpenStreetMap

📍 29.5641° N, 79.9644° E© OpenStreetMap contributors

തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിവരങ്ങൾ

ലോക്‌സഭAlmora · Ajay Tamta (BJP), 2024-ൽ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു
നിയമസഭJageshwar · Mohan Singh (BJP), 2022 മുതൽ എംഎൽഎ

മണ്ഡല അതിർത്തിക്കുള്ളിലെ Raul-ന്റെ മാപ്പ് സ്ഥാനത്തിൽ നിന്ന് നിർണയിച്ചത്. അതിരുകൾ ഏകദേശമാണ്; വോട്ടർ പട്ടികയാണ് അന്തിമം. തെറ്റാണോ? ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക. ഫലങ്ങൾ: Election Commission of India, Lok Sabha 2024 results (via OpenCity); TCPD Lok Dhaba, Trivedi Centre for Political Data, Ashoka University.

Advertisement
ഗ്രാമത്തിൽ നിന്ന്

ഗ്രാമത്തിൽ നിന്നുള്ള പുതിയ പോസ്റ്റുകൾ

ഈ ഗ്രാമത്തിൽ നിന്ന് ഇതുവരെ പോസ്റ്റുകളൊന്നുമില്ല. ആദ്യം ചേർക്കുന്ന ഗ്രാമവാസി നിങ്ങളാകട്ടെ.

പോസ്റ്റ് എഴുതുക

Raul-ന് ഏറ്റവും അടുത്തുള്ള സേവനങ്ങൾ

Raul-ന്റെ മാപ്പ് പോയിന്റിൽ നിന്ന് നേർരേഖാ ദൂരത്തിൽ ഏറ്റവും അടുത്തുള്ള ബാങ്ക്, എടിഎം, തപാൽ ഓഫീസ്, പെട്രോൾ പമ്പ്, ആശുപത്രി, സ്കൂൾ (റോഡ് ദൂരം കൂടുതലായിരിക്കും).

  • ബാങ്ക് ശാഖ25 കി.മീ.-നുള്ളിൽ ഒന്നുമില്ല
  • എടിഎം25 കി.മീ.-നുള്ളിൽ ഒന്നുമില്ല
  • തപാൽ ഓഫീസ്Basoli Branch Post Office · 6.4 km (നേർരേഖ) · പിൻ 263622 · ഇന്ത്യ പോസ്റ്റ് (2026-09-01 വരെ)
  • പെട്രോൾ പമ്പ്25 കി.മീ.-നുള്ളിൽ ഒന്നുമില്ല
  • ആശുപത്രി / PHCSubCentre, Sagar · 3.1 km (നേർരേഖ) · OpenStreetMap
  • സ്കൂൾ25 കി.മീ.-നുള്ളിൽ ഒന്നുമില്ല

Raul-ന് സമീപമുള്ള എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളും

Raul-ന് സമീപമുള്ള അവശ്യ സേവനങ്ങളും സ്ഥലങ്ങളും

OpenStreetMap-ൽ നിന്നുള്ള ആശുപത്രികൾ, സ്കൂളുകൾ, ബാങ്കുകൾ, ഓഫീസുകൾ, മറ്റ് പൊതു സ്ഥലങ്ങൾ. ദൂരങ്ങൾ Raul-ന്റെ മാപ്പ് പോയിന്റിൽ നിന്ന് നേർരേഖയിലാണ്, റോഡ് ദൂരമല്ല.

ബാങ്കുകൾ, എടിഎമ്മുകൾ, തപാൽ ഓഫീസുകൾAlmora ജില്ലയിൽ 471

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ ബാങ്കുകൾ, എടിഎമ്മുകൾ, തപാൽ ഓഫീസുകൾ

ആശുപത്രികളും ക്ലിനിക്കുകളുംAlmora ജില്ലയിൽ 136

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ ആശുപത്രികളും ക്ലിനിക്കുകളും

സ്കൂളുകളും അങ്കണവാടികളുംAlmora ജില്ലയിൽ 3

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ സ്കൂളുകളും അങ്കണവാടികളും

കോളേജുകളും സർവകലാശാലകളുംAlmora ജില്ലയിൽ 3

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ കോളേജുകളും സർവകലാശാലകളും

സർക്കാർ ഓഫീസുകൾAlmora ജില്ലയിൽ 3

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ സർക്കാർ ഓഫീസുകൾ

ക്ഷേത്രങ്ങൾAlmora ജില്ലയിൽ 39

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ ക്ഷേത്രങ്ങൾ

മറ്റ് ആരാധനാലയങ്ങൾAlmora ജില്ലയിൽ 2

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ മറ്റ് ആരാധനാലയങ്ങൾ

ഗതാഗതംAlmora ജില്ലയിൽ 10

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ ഗതാഗതം

സാമൂഹിക സ്ഥലങ്ങൾAlmora ജില്ലയിൽ 4

Almora ജില്ലയിലെ എല്ലാ സാമൂഹിക സ്ഥലങ്ങൾ

Bhanoli തഹസിൽ-ലെ എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളും (41) →Raul – ആരാധനാലയങ്ങൾ →വിട്ടുപോയ സ്ഥലം നിർദ്ദേശിക്കുക

ഡാറ്റ © OpenStreetMap സംഭാവകർ (ODbL). 'പരിശോധിച്ചത്' എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ VoiceOfVillage പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല. ഫോൺ നമ്പറുകളും സമയവും ഉറവിടത്തിൽ ഉള്ളപ്പോൾ മാത്രം കാണിക്കുന്നു; യാത്ര പോകും മുമ്പ് വിളിക്കുക. openstreetmap.org/copyright Bank branches: RBI IFSC lists (via github.com/razorpay/ifsc, public domain). Post offices: India Post, All India Pincode Directory (data.gov.in, GODL-India).

ചോദ്യോത്തരങ്ങൾ

ചോദ്യങ്ങൾ: Raul

  1. Raul എവിടെയാണ്?

    ഇന്ത്യയിലെ Uttarakhand-ൽ Almora ജില്ലയിലെ Bhanoli തഹസിൽ-ലുള്ള ഒരു ഗ്രാമമാണ് Raul.

  2. Raul ഏത് ജില്ലയിലാണ്?

    Raul Uttarakhand-ലെ Almora ജില്ലയിലാണ്.

  3. Raul ഏത് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലാണ്?

    Raul Raul ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിന്റെ കീഴിലാണ്.

  4. Raul-ന്റെ പിൻകോഡ് എന്താണ്?

    Raul, Bhanoli, Almora-ന്റെ പിൻകോഡ് 263622 ആണ്.

  5. Raul-ന്റെ ജനസംഖ്യ എത്രയാണ്?

    2011 സെൻസസ് പ്രകാരം Raul-ന്റെ ജനസംഖ്യ 429 ആയിരുന്നു (186 പുരുഷന്മാരും 243 സ്ത്രീകളും).

  6. Raul-ൽ എത്ര വീടുകളുണ്ട്?

    2011 സെൻസസിൽ Raul-ൽ 97 വീടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

  7. Raul-ന്റെ വിസ്തീർണം എത്ര?

    Raul ഏകദേശം 180 ഹെക്ടർ വിസ്തീർണമുള്ളതാണ്.

  8. Raul-ന്റെ സാക്ഷരതാ നിരക്ക് എത്രയാണ്?

    2011 സെൻസസിൽ Raul-ന്റെ സാക്ഷരതാ നിരക്ക് 57.4% ആയിരുന്നു (7 വയസ്സും അതിനു മുകളിലുമുള്ളവരിൽ സാക്ഷരരുടെ അനുപാതം).

  9. Raul-ലെ സ്ത്രീ-പുരുഷ അനുപാതം എത്രയാണ്?

    2011 സെൻസസിൽ Raul-ൽ 1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് 1,306 സ്ത്രീകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

  10. Raul ഏത് ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്?

    Raul Almora ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്.

  11. Raul-ന്റെ എംപി ആരാണ്?

    Raul ഉൾപ്പെടുന്ന Almora ലോക്സഭാ സീറ്റ് 2024-ൽ Ajay Tamta (Bharatiya Janata Party) നേടി.

  12. Raul ഏത് നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്?

    Raul Jageshwar നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്.

  13. Raul-ന്റെ എംഎൽഎ ആരാണ്?

    Raul ഉൾപ്പെടുന്ന Jageshwar നിയമസഭാ സീറ്റ് 2022-ൽ Mohan Singh (Bharatiya Janata Party) നേടി.

  14. Raul-ന്റെ LGD കോഡ് എന്താണ്?

    Raul-ന്റെ തദ്ദേശ ഭരണ ഡയറക്ടറി (LGD) കോഡ് 53648 ആണ്, അതിന്റെ 2011 സെൻസസ് ഗ്രാമ കോഡ് 53648 ആണ്.

  15. Raul-ന് സമീപമുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ ഏതൊക്കെ?

    Raul-ന് സമീപമുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ: Rangori (2.2 കി.മീ.), Birkola (2.5 കി.മീ.), Ati (3.0 കി.മീ.), Ruwal (3.4 കി.മീ.), Mayoli (3.5 കി.മീ.).

  16. 2026-ൽ Raul-ന്റെ ജനസംഖ്യ എത്രയാണ്?

    2011-ന് ശേഷം സെൻസസ് നടന്നിട്ടില്ല. Raul-ന്റെ 2011 സെൻസസ് ജനസംഖ്യ 429-നെ Uttarakhand-ന്റെ ഔദ്യോഗിക RGI പ്രവചനം (2011-ൽ നിന്ന് 2026-ലേക്ക് +18.9%) അനുസരിച്ച് കണക്കാക്കിയാൽ 2026-ൽ ഏകദേശം 510 പേർ എന്ന ഏകദേശ കണക്ക് ലഭിക്കും. ഇത് ഒരു ഏകദേശ കണക്കാണ്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല; അടുത്ത സെൻസസ് ഇതിന് പകരമാകും.

ഉത്തരങ്ങൾ LGD, 2011 സെൻസസ് രേഖകളിൽ നിന്ന് സ്വയം തയ്യാറാക്കിയതാണ്, കൈകൊണ്ട് എഴുതിയതല്ല.

ഉറവിടങ്ങളും പുതുമയും
  • ജനസംഖ്യ, സാക്ഷരത, വീടുകൾ: 2011 സെൻസസ് (PCA)
  • ഗ്രാമ ഡയറക്ടറി: തദ്ദേശ ഭരണ ഡയറക്ടറി (LGD), 2026-10-21 വരെയുള്ള രേഖ
  • പിൻകോഡ്: LGD ഗ്രാമ–പിൻകോഡ് പട്ടികയും ഇന്ത്യ പോസ്റ്റും
  • കാലാവസ്ഥ: Open-Meteo, തത്സമയ മോഡൽ ഏകദേശ കണക്ക്
  • 2026 ഏകദേശ കണക്കുകൾ: 2011 സെൻസസ് × RGI / ദേശീയ ജനസംഖ്യാ കമ്മീഷൻ പ്രവചനങ്ങൾ 2011–2036 (പട്ടിക 21) പ്രകാരമുള്ള സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വളർച്ച
  • സമീപ സ്ഥലങ്ങൾ: OpenStreetMap സംഭാവകർ (ODbL), RBI IFSC പട്ടികകൾ, ഇന്ത്യ പോസ്റ്റ്
  • സർപഞ്ച്: തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് സർപഞ്ച് സ്ഥിരീകരിച്ചാൽ മാത്രം കാണിക്കുന്നു (ഈ ഗ്രാമത്തിന് ഇതുവരെയില്ല)
  • തിരുത്ത് അറിയിക്കുക
Advertisement
സമീപത്ത് തിരയുക

സമീപത്ത് തിരയുക

OpenStreetMap തിരയൽ തുറക്കും. ഫലങ്ങൾ OpenStreetMap സംഭാവകരിൽ നിന്നാണ്; പൂർണ്ണമല്ലാതിരിക്കാം.

കാലാവസ്ഥയും എൽ നിനോയും

പസഫിക് സമുദ്രത്തിന്റെ നില (NOAA, 2026 ഒക്ടോ 8): El Niño Advisory

ഓരോ ഗ്രാമത്തിനും വെവ്വേറെ എൽ നിനോ പ്രവചനമില്ല. എൽ നിനോ പസഫിക് സമുദ്രത്തിലെ ഒരു പ്രതിഭാസമാണ്; ഇവിടത്തെ മഴയെ അത് എത്രമാത്രം മാറ്റുന്നു എന്നത് മറ്റ് സാഹചര്യങ്ങളെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു, അതിന്റെ അർത്ഥം എല്ലായിടത്തും വരൾച്ച എന്നല്ല.

പ്രാദേശിക മഴയുടെ ഏകദേശ കണക്കുകൾ ഇതുവരെ ലഭ്യമല്ല.

ഇത് കാലാവസ്ഥാ പ്രവചനമല്ല. പ്രവചനങ്ങൾക്കും മുന്നറിയിപ്പുകൾക്കും IMD-യും ഔദ്യോഗിക അലേർട്ടുകളും പിന്തുടരുക.

ജില്ലാ കാലാവസ്ഥാ പേജ് →
മണ്ടി വിലകൾ · Almora

Almora ജില്ലയിലെ ഒരു ചന്തയും കഴിഞ്ഞ 14 ദിവസത്തിനിടെ വിലകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല. ഏറ്റവും അടുത്ത മണ്ടി റിപ്പോർട്ടുകൾ: Tanakpur APMC, Champawat ജില്ല — നേർരേഖയിൽ ഏകദേശം 25 കി.മീ. അകലെ.

2026 നവം 6 വരെയുള്ള പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ. വിലകൾ ₹ ക്വിന്റലിന്.

ചരക്ക്ചന്തകുറഞ്ഞത്കൂടിയത്മോഡൽതീയതി
BananaTanakpur APMC2,1002,1002,1002026 നവം 6
Paddy(Common) · PaddyTanakpur APMC2,4412,4412,4412026 നവം 4
PotatoTanakpur APMC1,0001,0001,0002026 ഒക്ടോ 27
Bhindi(Ladies Finger)Tanakpur APMC1,2001,2001,2002026 ഒക്ടോ 25

ഉറവിടം: AGMARKNET, Directorate of Marketing & Inspection, via data.gov.in (Government Open Data Licence – India). എല്ലാ ചന്തകളും →

ഇവ AGMARKNET-ലേക്ക് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്ത മൊത്തവ്യാപാര മണ്ടി (APMC) വിലകളാണ്, ₹ ക്വിന്റലിന് — Raul-ലെ കടകളിലെ ചില്ലറ വിലയല്ല. Raul-ന് സമീപമുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച മണ്ടി വില →

ഔദ്യോഗിക വിവരംAgmarknet, 2026 നവം 6

Advertisement