2026 നവംബർ 7, ശനിയാഴ്‌ച
ഭാരതത്തിലെ ഗ്രാമങ്ങളുടെ ശബ്ദം
VoiceofVillage
ഓരോ ഗ്രാമത്തിനും ഒരു ഡിജിറ്റൽ വീട്
★ റവന്യൂ ഗ്രാമം · Pulla Gumdesh തഹസിൽ · Champawat ★

Kamleri

Pulla Gumdesh തഹസിൽ
പിൻകോഡ് 262524
വിസ്തീർണം 89 ha
ക്ലെയിം ചെയ്യാത്തത് · ഔദ്യോഗിക രേഖകൾ മാത്രം

Kamleri Uttarakhandലെ Champawat ജില്ലയിലെ Pulla Gumdesh തഹസിൽലുള്ള ഒരു റവന്യൂ ഗ്രാമമാണ്. ഇവിടെ 49 കുടുംബങ്ങളിലായി 286 പേർ ഉണ്ടായിരുന്നു (സെൻസസ് 2011).

നിങ്ങൾ Kamleri-ൽ നിന്നാണോ?ക്ലെയിം ചെയ്യുക — ഇത് സൗജന്യമാണ്.

പങ്കിടുകWhatsAppXFacebookTelegram
2011 സെൻസസ് സംഗ്രഹം

286 പേർ. 49 വീടുകൾ.

Pulla Gumdesh തഹസിൽ, Champawat ജില്ല, Uttarakhand.

78.8%
സാക്ഷരത
1,014
സ്ത്രീ-പുരുഷ അനുപാതം
89 ha
ആകെ വിസ്തീർണം
140
തൊഴിൽ ശക്തി
LGD 54373ഉറവിടം: 2011 സെൻസസ് + LGD

Kamleri ഇന്ന്

ഏറ്റവും അടുത്ത മണ്ടി വിലകൾ
  • Banana₹2,100Tanakpur APMC · 6 Nov 2026
  • Paddy(Common)₹2,441Tanakpur APMC · 4 Nov 2026
  • Potato₹1,000Tanakpur APMC · 27 Oct 2026
₹/ക്വിന്റൽ (മോഡൽ). Champawat ജില്ലയിലെ ചന്തകളിൽ നിന്നുള്ള പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ. ഇവ മൊത്തവ്യാപാര മണ്ടി വിലകളാണ്, Kamleri-ലെ വിലയല്ല.എല്ലാ ചന്തകളും →
ഉത്സവങ്ങൾ · ദീപാവലി 2026

Kamleri പ്രദേശത്ത് ദീപാവലി 2026

കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ അവധി പട്ടികയിൽ ദീപാവലി 2026 നവംബർ 8, ഞായറാഴ്‌ച-ന് ആണ്.

ഓരോ പരിപാടിയും പോസ്റ്റും ഒരു മോഡറേറ്റർ പരിശോധിച്ച ശേഷമേ പ്രത്യക്ഷപ്പെടൂ.

സന്ദർഭത്തിൽ · സെൻസസ് 2011 · LGD

Kamleri ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

Pulla Gumdesh തഹസിൽ-ലെ വലിയ ഗ്രാമങ്ങളിലൊന്നാണ് Kamleri — ജനസംഖ്യയിൽ 91-ൽ 27-ാം സ്ഥാനം, 286 പേർ, 49 കുടുംബങ്ങൾ (സെൻസസ് 2011). സാക്ഷരത 78.8% — Champawat ജില്ലയുടെ 79.3%-നെക്കാൾ കുറവ് (Pulla Gumdesh തഹസിൽ: 72.9%); ലിംഗാനുപാതം 1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് 1,014 സ്ത്രീകൾ — ജില്ലയുടെ 997-നെക്കാൾ കൂടുതൽ. ഇത് Kamlady ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിന്റെ പരിധിയിലാണ് (LGD); പിൻ കോഡ് 262524. ഗ്രാമത്തിന്റെ വിസ്തൃതി 89 ഹെക്ടർ (ഏകദേശം 0.89 ച.കി.മീ.) — അതായത് ച.കി.മീ.-ന് ഏകദേശം 320 പേർ (സെൻസസ് 2011). തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഇത് Lohaghat നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലും Almora ലോക്‌സഭാ മണ്ഡലത്തിലും ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ് · LGD, 2026 ഒക്ടോ 21-ന് പുതുക്കിയത്

ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്: Kamlady →

ഗ്രാമ സംഗ്രഹം

പഞ്ചായത്ത് ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

വിവരം
ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
Kamlady
സർപഞ്ചിനെ ഇതുവരെ പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

നിങ്ങളാണോ Kamleri-ന്റെ സർപഞ്ച്? ഇവിടെ ഔദ്യോഗിക വിവരങ്ങൾ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ നിങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സർട്ടിഫിക്കറ്റോ പഞ്ചായത്ത് കത്തോ ഉപയോഗിച്ച് സ്ഥിരീകരിക്കുക. സർപഞ്ചായി സ്ഥിരീകരിക്കുക

തിരുത്തൽ നിർദ്ദേശിക്കുക · തിരുത്തൽ ചരിത്രം

LGD ഗ്രാമ കോഡ്54373
2011 സെൻസസ് കോഡ്54373
ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്Kamlady · LGD 22797
പിൻകോഡ്262524
തഹസിൽPulla Gumdesh · LGD 6349
ജില്ലChampawat
സംസ്ഥാനംUttarakhand
പുരുഷന്മാർ / സ്ത്രീകൾ142 / 144 · 2011 സെൻസസ്
ലോക്‌സഭAlmora · Ajay Tamta (BJP)
നിയമസഭLohaghat · Khushal Singh Adhikari (INC)

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ് · LGD, 2026 ഒക്ടോ 21-ന് പുതുക്കിയത്

വികസന ബ്ലോക്ക്
Lohaghat ഉറവിടം: Local Government Directory (LGD), Ministry of Panchayati Raj, 2026-10-29 വരെ
സ്വയംസഹായ സംഘങ്ങൾ
0 സ്വയംസഹായ സംഘങ്ങൾ, 2 അംഗങ്ങൾ (2025-26) ഉറവിടം: Ministry of Rural Development (DAY-NRLM), Village-wise Self Help Group and Members Count, data.gov.in (GODL-India), 2026-10-30-ന് ശേഖരിച്ചത്
Advertisement

ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്

Kamleri Kamlady ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലാണ്.

Kamlady ലെ മറ്റ് ഗ്രാമങ്ങൾ

ഉറവിടം: ലോക്കൽ ഗവൺമെന്റ് ഡയറക്ടറി (LGD), 2026-10-21.

2011 സെൻസസ് · താരതമ്യത്തിൽ

Kamleri താരതമ്യം

ജനസംഖ്യ പ്രകാരം Pulla Gumdesh തഹസിൽ ലെ 91 ജനവാസ ഗ്രാമങ്ങളിൽ Kamleri #27 സ്ഥാനത്താണ്.

സാക്ഷരതാ നിരക്ക്%
78.8%
Pulla Gumdesh തഹസിൽ ശരാശരിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്താൽ +5.9%
Kamleri
78.8%
Pulla Gumdesh തഹസിൽ
72.9%
Champawat
79.3%
1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് സ്ത്രീകൾ1000 ♂-ന് ♀
1,014
Pulla Gumdesh തഹസിൽ ശരാശരിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്താൽ −108
Kamleri
1,014
Pulla Gumdesh തഹസിൽ
1,122
Champawat
997
ഒരു വീട്ടിലെ ആളുകൾഒരു വീട്ടിലെ ആളുകൾ
5.8
Pulla Gumdesh തഹസിൽ ശരാശരിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്താൽ +0.9
Kamleri
5.8
Pulla Gumdesh തഹസിൽ
4.9
Champawat
4.8

സെൻസസ് 2011. പ്രദേശ കണക്കുകൾ ജനവാസ ഗ്രാമങ്ങൾ മാത്രം കൂട്ടുന്നു; സാക്ഷരത = സാക്ഷരർ ÷ 7 വയസ്സും അതിനു മുകളിലുമുള്ളവർ.

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ്

2011 സെൻസസിൽ Kamleri-ൽ എന്തുണ്ടായിരുന്നു

  • പ്രൈമറി സ്കൂൾ ഉണ്ട് · ഗ്രാമത്തിൽ 1
  • പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം (PHC) ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 10 കി.മീ.-ലധികം അകലെ
  • ശുദ്ധീകരിച്ച ടാപ്പ് വെള്ളം ഉണ്ട്
  • എല്ലാ കാലാവസ്ഥയിലും ഉപയോഗിക്കാവുന്ന റോഡ് ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 5–10 കി.മീ. അകലെ
  • പൊതു ബസ് സർവീസ് ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 10 കി.മീ.-ലധികം അകലെ
  • വീടുകൾക്ക് വൈദ്യുതി ഉണ്ട്
  • വാണിജ്യ ബാങ്ക് ഇല്ല · ഏറ്റവും അടുത്തത് 10 കി.മീ.-ലധികം അകലെ
  • മൊബൈൽ ഫോൺ കവറേജ് ഉണ്ട്

പൂർണ്ണ റിപ്പോർട്ട് കാർഡ് കാണുക →

2011 സെൻസസ് ഗ്രാമ ഡയറക്ടറി — അതിനുശേഷം സ്ഥിതി മാറിയിരിക്കാം.

Advertisement

പേജ് എത്ര പൂർണ്ണം · 1/5

  • ഫോട്ടോ
  • ചരിത്രവും പരിചയവും
  • സർപഞ്ച് പരിശോധിച്ചു
  • ഉത്സവം അല്ലെങ്കിൽ പെരുന്നാൾ
  • സ്കൂൾ വിവരങ്ങൾ

ഇല്ല — നിങ്ങൾക്ക് ചേർക്കാമോ?ഫോട്ടോ ചേർക്കുകതിരുത്തൽ നിർദ്ദേശിക്കുകസർപഞ്ചായി സ്ഥിരീകരിക്കുകഒരു പരിപാടി ചേർക്കുക

നിങ്ങൾക്ക് അറിയാവുന്നത് ചേർക്കുക →

നോട്ടീസ് ബോർഡ് · Kamleri

ഈ ആഴ്ച അറിയിപ്പുകളൊന്നുമില്ല

കുടിവെള്ള വിതരണ സമയം, ഗ്രാമസഭ തീയതികൾ, ക്യാമ്പുകൾ, ക്യാമ്പെയ്‌നുകൾ — താമസക്കാർ ഇവ ഇവിടെ അറിയിപ്പുകളായി പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.

ഒരേ പിൻകോഡ്

ഒരേ പിൻകോഡുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ 262524

262524-ലെ എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →
Advertisement

Pulla Gumdesh തഹസിൽ-ലെ ഗ്രാമങ്ങൾ

Pulla Gumdesh-ലെ എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →
Advertisement
അന്നും ഇന്നും

Kamleri — 2011 സെൻസസിൽ നിന്ന് 2026 ഏകദേശ കണക്കിലേക്ക്

ഏകദേശ കണക്ക് · സെൻസസ് എണ്ണമല്ല
ജനസംഖ്യ · 2011
286
2011 സെൻസസ് എണ്ണം
ജനസംഖ്യ · 2026 (ഏകദേശ കണക്ക്)
≈ 340
ഏകദേശ കണക്ക്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല
വീടുകൾ · 2011
49
2011 സെൻസസ് എണ്ണം
വീടുകൾ · 2026 (ഏകദേശ കണക്ക്)
≈ 60
ഏകദേശ കണക്ക്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല

2026-ലേക്കുള്ള ഏകദേശ കണക്ക് (സംസ്ഥാനത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക RGI പ്രവചനം അനുസരിച്ച് 2011 സെൻസസിൽ നിന്ന് കണക്കാക്കിയത്; സെൻസസ് എണ്ണമല്ല)

രീതി: 2011 സെൻസസ് എണ്ണം × 2011-ൽ നിന്ന് 2026-ലേക്കുള്ള Uttarakhand-ന്റെ പ്രവചിത ജനസംഖ്യാ വളർച്ച (+18.9%), ജനസംഖ്യാ പ്രവചനങ്ങൾക്കായുള്ള സാങ്കേതിക സമിതിയുടെ (ദേശീയ ജനസംഖ്യാ കമ്മീഷൻ, MoHFW, ഇന്ത്യയുടെ രജിസ്ട്രാർ ജനറലിനൊപ്പം) ഔദ്യോഗിക പ്രവചനങ്ങളിലെ പട്ടിക 21-ൽ നിന്ന്. റിപ്പോർട്ട് വീടുകളുടെ പ്രവചനം നൽകുന്നില്ല, അതിനാൽ വീടുകൾക്കും അതേ അനുപാതം ഉപയോഗിക്കുന്നു. സംഖ്യകൾ റൗണ്ട് ചെയ്തവയാണ്; ഒരു ഗ്രാമം സംസ്ഥാന ശരാശരിയിൽ നിന്ന് വളരെ വ്യത്യസ്തമാകാം. അടുത്ത സെൻസസ് ഈ കണക്കുകൾക്ക് പകരമാകും.

ഇന്ത്യയുടെയും സംസ്ഥാനങ്ങളുടെയും ജനസംഖ്യാ പ്രവചനങ്ങൾ 2011–2036 (nhm.gov.in, PDF) · Table 21 · 2026-10-26-ന് പരിശോധിച്ചത്

ജനസംഖ്യാ വിവരങ്ങൾ — 2011 സെൻസസ്

ജനസംഖ്യ, വിദ്യാഭ്യാസം, തൊഴിൽ

ഇന്ത്യയുടെ അവസാന പൂർണ്ണ സെൻസസ് 2011-ൽ ആയിരുന്നു; ഇവ അതിന്റെ ഗ്രാമതല കണക്കുകളാണ് (പ്രൈമറി സെൻസസ് അബ്‌സ്ട്രാക്റ്റ്). മുകളിലെ 2026 കണക്കുകൾ ഏകദേശ കണക്കുകളാണ്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല.
ജനസംഖ്യ
ജനസംഖ്യ
2862011 സെൻസസ്
പുരുഷന്മാർ / സ്ത്രീകൾ
142 / 144
വീടുകൾ
49
ഒരു വീട്ടിലെ ആളുകൾ
5.8
വിദ്യാഭ്യാസം
സാക്ഷരതാ നിരക്ക്
78.8%സാക്ഷരർ ÷ 7+ വയസ്സുള്ളവർ
തൊഴിൽ
തൊഴിലാളികൾ
140
തൊഴിൽ പങ്കാളിത്തം
49.0%തൊഴിലാളികൾ ÷ ജനസംഖ്യ

ഉറവിടം: ഇന്ത്യയുടെ രജിസ്ട്രാർ ജനറൽ ആൻഡ് സെൻസസ് കമ്മീഷണർ ഓഫീസ് — 2011 സെൻസസ് പ്രൈമറി സെൻസസ് അബ്‌സ്ട്രാക്റ്റ്.

ഔദ്യോഗിക വിവരം2011 സെൻസസ്

Advertisement
ഏകദേശ സ്ഥാനം

മാപ്പിൽ Kamleri

പിൻ ഒരു ഏകദേശ സ്ഥാനമാണ്, ഏകദേശം 15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ, അതിന്റെ മണ്ഡലിലെ മാപ്പ് ചെയ്ത ഗ്രാമങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കി — Kamleri-ന്റെ കൃത്യമായ സ്ഥലമല്ല. ഗ്രാമം OpenStreetMap-ൽ മാപ്പ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ കൃത്യമായ അക്ഷാംശ-രേഖാംശങ്ങൾ അവിടെ നിന്ന് വരും.

വലിയ മാപ്പ് കാണുക →

Kamleri · 29.3945° N, 80.1153° E

Open in OpenStreetMap

≈ 29.39° N, 80.12° E · ഏകദേശം (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ)© OpenStreetMap contributors

തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിവരങ്ങൾ

ലോക്‌സഭAlmora · Ajay Tamta (BJP), 2024-ൽ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു
നിയമസഭLohaghat · Khushal Singh Adhikari (INC), 2022 മുതൽ എംഎൽഎ

ഏകദേശം: അതേ മണ്ഡലിലെ മാപ്പിലുള്ള 8 ഗ്രാമങ്ങളിൽ 100% ഈ മണ്ഡലത്തിലാണ്. അതിരുകൾ ഏകദേശമാണ്; വോട്ടർ പട്ടികയാണ് അന്തിമം. തെറ്റാണോ? ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക. ഫലങ്ങൾ: Election Commission of India, Lok Sabha 2024 results (via OpenCity); TCPD Lok Dhaba, Trivedi Centre for Political Data, Ashoka University.

Advertisement
ഗ്രാമത്തിൽ നിന്ന്

ഗ്രാമത്തിൽ നിന്നുള്ള പുതിയ പോസ്റ്റുകൾ

ഈ ഗ്രാമത്തിൽ നിന്ന് ഇതുവരെ പോസ്റ്റുകളൊന്നുമില്ല. ആദ്യം ചേർക്കുന്ന ഗ്രാമവാസി നിങ്ങളാകട്ടെ.

പോസ്റ്റ് എഴുതുക

Kamleri-ന് സമീപമുള്ള അവശ്യ സേവനങ്ങളും സ്ഥലങ്ങളും

Kamleri ഇതുവരെ ഞങ്ങളുടെ മാപ്പിലില്ല, അതിനാൽ ദൂരം അളക്കാനാകില്ല. ഈ സ്ഥലങ്ങൾ Pulla Gumdesh തഹസിൽ-ലാണ്, ഏറ്റവും അടുത്ത മാപ്പ് ചെയ്ത ഗ്രാമത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി അവിടെ ഉൾപ്പെടുത്തിയത്.

ബാങ്കുകൾ, എടിഎമ്മുകൾ, തപാൽ ഓഫീസുകൾChampawat ജില്ലയിൽ 152

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ ബാങ്കുകൾ, എടിഎമ്മുകൾ, തപാൽ ഓഫീസുകൾ

ആശുപത്രികളും ക്ലിനിക്കുകളുംChampawat ജില്ലയിൽ 55

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ ആശുപത്രികളും ക്ലിനിക്കുകളും

സ്കൂളുകളും അങ്കണവാടികളുംChampawat ജില്ലയിൽ 1

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ സ്കൂളുകളും അങ്കണവാടികളും

കോളേജുകളും സർവകലാശാലകളുംChampawat ജില്ലയിൽ 1

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ കോളേജുകളും സർവകലാശാലകളും

പോലീസ്, അഗ്നിശമന സ്റ്റേഷനുകൾChampawat ജില്ലയിൽ 1

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ പോലീസ്, അഗ്നിശമന സ്റ്റേഷനുകൾ

റവന്യൂ, പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസുകൾChampawat ജില്ലയിൽ 1

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ റവന്യൂ, പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസുകൾ

ക്ഷേത്രങ്ങൾChampawat ജില്ലയിൽ 15

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ ക്ഷേത്രങ്ങൾ

മസ്ജിദുകൾChampawat ജില്ലയിൽ 1

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ മസ്ജിദുകൾ

മറ്റ് ആരാധനാലയങ്ങൾChampawat ജില്ലയിൽ 1

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ മറ്റ് ആരാധനാലയങ്ങൾ

ഗതാഗതംChampawat ജില്ലയിൽ 8

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ ഗതാഗതം

സാമൂഹിക സ്ഥലങ്ങൾChampawat ജില്ലയിൽ 4

Champawat ജില്ലയിലെ എല്ലാ സാമൂഹിക സ്ഥലങ്ങൾ

Pulla Gumdesh തഹസിൽ-ലെ എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളും (12) →Kamleri – ആരാധനാലയങ്ങൾ →വിട്ടുപോയ സ്ഥലം നിർദ്ദേശിക്കുക

ഡാറ്റ © OpenStreetMap സംഭാവകർ (ODbL). 'പരിശോധിച്ചത്' എന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ VoiceOfVillage പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല. ഫോൺ നമ്പറുകളും സമയവും ഉറവിടത്തിൽ ഉള്ളപ്പോൾ മാത്രം കാണിക്കുന്നു; യാത്ര പോകും മുമ്പ് വിളിക്കുക. openstreetmap.org/copyright Bank branches: RBI IFSC lists (via github.com/razorpay/ifsc, public domain). Post offices: India Post, All India Pincode Directory (data.gov.in, GODL-India).

ചോദ്യോത്തരങ്ങൾ

ചോദ്യങ്ങൾ: Kamleri

  1. Kamleri എവിടെയാണ്?

    ഇന്ത്യയിലെ Uttarakhand-ൽ Champawat ജില്ലയിലെ Pulla Gumdesh തഹസിൽ-ലുള്ള ഒരു ഗ്രാമമാണ് Kamleri.

  2. Kamleri ഏത് ജില്ലയിലാണ്?

    Kamleri Uttarakhand-ലെ Champawat ജില്ലയിലാണ്.

  3. Kamleri ഏത് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലാണ്?

    Kamleri Kamlady ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിന്റെ കീഴിലാണ്.

  4. Kamleri-ന്റെ പിൻകോഡ് എന്താണ്?

    Kamleri, Pulla Gumdesh, Champawat-ന്റെ പിൻകോഡ് 262524 ആണ്.

  5. Kamleri-ന്റെ ജനസംഖ്യ എത്രയാണ്?

    2011 സെൻസസ് പ്രകാരം Kamleri-ന്റെ ജനസംഖ്യ 286 ആയിരുന്നു (142 പുരുഷന്മാരും 144 സ്ത്രീകളും).

  6. Kamleri-ൽ എത്ര വീടുകളുണ്ട്?

    2011 സെൻസസിൽ Kamleri-ൽ 49 വീടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

  7. Kamleri-ന്റെ വിസ്തീർണം എത്ര?

    Kamleri ഏകദേശം 89 ഹെക്ടർ വിസ്തീർണമുള്ളതാണ്.

  8. Kamleri-ന്റെ സാക്ഷരതാ നിരക്ക് എത്രയാണ്?

    2011 സെൻസസിൽ Kamleri-ന്റെ സാക്ഷരതാ നിരക്ക് 78.8% ആയിരുന്നു (7 വയസ്സും അതിനു മുകളിലുമുള്ളവരിൽ സാക്ഷരരുടെ അനുപാതം).

  9. Kamleri-ലെ സ്ത്രീ-പുരുഷ അനുപാതം എത്രയാണ്?

    2011 സെൻസസിൽ Kamleri-ൽ 1,000 പുരുഷന്മാർക്ക് 1,014 സ്ത്രീകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

  10. Kamleri ഏത് ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്?

    Kamleri Almora ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്.

  11. Kamleri-ന്റെ എംപി ആരാണ്?

    Kamleri ഉൾപ്പെടുന്ന Almora ലോക്സഭാ സീറ്റ് 2024-ൽ Ajay Tamta (Bharatiya Janata Party) നേടി.

  12. Kamleri ഏത് നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്?

    Kamleri Lohaghat നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിലാണ്.

  13. Kamleri-ന്റെ എംഎൽഎ ആരാണ്?

    Kamleri ഉൾപ്പെടുന്ന Lohaghat നിയമസഭാ സീറ്റ് 2022-ൽ Khushal Singh Adhikari (Indian National Congress) നേടി.

  14. Kamleri-ന്റെ LGD കോഡ് എന്താണ്?

    Kamleri-ന്റെ തദ്ദേശ ഭരണ ഡയറക്ടറി (LGD) കോഡ് 54373 ആണ്, അതിന്റെ 2011 സെൻസസ് ഗ്രാമ കോഡ് 54373 ആണ്.

  15. Kamleri-ന് സമീപമുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ ഏതൊക്കെ?

    Kamleri-ന് സമീപമുള്ള ഗ്രാമങ്ങൾ: Kimtoli (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Abot Mount (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Gurele (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Gureli (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ), Kotla (~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ).

  16. 2026-ൽ Kamleri-ന്റെ ജനസംഖ്യ എത്രയാണ്?

    2011-ന് ശേഷം സെൻസസ് നടന്നിട്ടില്ല. Kamleri-ന്റെ 2011 സെൻസസ് ജനസംഖ്യ 286-നെ Uttarakhand-ന്റെ ഔദ്യോഗിക RGI പ്രവചനം (2011-ൽ നിന്ന് 2026-ലേക്ക് +18.9%) അനുസരിച്ച് കണക്കാക്കിയാൽ 2026-ൽ ഏകദേശം 340 പേർ എന്ന ഏകദേശ കണക്ക് ലഭിക്കും. ഇത് ഒരു ഏകദേശ കണക്കാണ്, സെൻസസ് എണ്ണമല്ല; അടുത്ത സെൻസസ് ഇതിന് പകരമാകും.

ഉത്തരങ്ങൾ LGD, 2011 സെൻസസ് രേഖകളിൽ നിന്ന് സ്വയം തയ്യാറാക്കിയതാണ്, കൈകൊണ്ട് എഴുതിയതല്ല.

ഉറവിടങ്ങളും പുതുമയും
  • ജനസംഖ്യ, സാക്ഷരത, വീടുകൾ: 2011 സെൻസസ് (PCA)
  • ഗ്രാമ ഡയറക്ടറി: തദ്ദേശ ഭരണ ഡയറക്ടറി (LGD), 2026-10-21 വരെയുള്ള രേഖ
  • പിൻകോഡ്: LGD ഗ്രാമ–പിൻകോഡ് പട്ടികയും ഇന്ത്യ പോസ്റ്റും
  • കാലാവസ്ഥ: Open-Meteo, തത്സമയ മോഡൽ ഏകദേശ കണക്ക്
  • 2026 ഏകദേശ കണക്കുകൾ: 2011 സെൻസസ് × RGI / ദേശീയ ജനസംഖ്യാ കമ്മീഷൻ പ്രവചനങ്ങൾ 2011–2036 (പട്ടിക 21) പ്രകാരമുള്ള സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വളർച്ച
  • സമീപ സ്ഥലങ്ങൾ: OpenStreetMap സംഭാവകർ (ODbL), RBI IFSC പട്ടികകൾ, ഇന്ത്യ പോസ്റ്റ്
  • സർപഞ്ച്: തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് സർപഞ്ച് സ്ഥിരീകരിച്ചാൽ മാത്രം കാണിക്കുന്നു (ഈ ഗ്രാമത്തിന് ഇതുവരെയില്ല)
  • തിരുത്ത് അറിയിക്കുക
Advertisement
സമീപത്ത് തിരയുക

സമീപത്ത് തിരയുക

OpenStreetMap തിരയൽ തുറക്കും. ഫലങ്ങൾ OpenStreetMap സംഭാവകരിൽ നിന്നാണ്; പൂർണ്ണമല്ലാതിരിക്കാം.

കാലാവസ്ഥയും എൽ നിനോയും

പസഫിക് സമുദ്രത്തിന്റെ നില (NOAA, 2026 ഒക്ടോ 8): El Niño Advisory

ഓരോ ഗ്രാമത്തിനും വെവ്വേറെ എൽ നിനോ പ്രവചനമില്ല. എൽ നിനോ പസഫിക് സമുദ്രത്തിലെ ഒരു പ്രതിഭാസമാണ്; ഇവിടത്തെ മഴയെ അത് എത്രമാത്രം മാറ്റുന്നു എന്നത് മറ്റ് സാഹചര്യങ്ങളെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു, അതിന്റെ അർത്ഥം എല്ലായിടത്തും വരൾച്ച എന്നല്ല.

പ്രാദേശിക മഴയുടെ ഏകദേശ കണക്കുകൾ ഇതുവരെ ലഭ്യമല്ല.

ഇത് കാലാവസ്ഥാ പ്രവചനമല്ല. പ്രവചനങ്ങൾക്കും മുന്നറിയിപ്പുകൾക്കും IMD-യും ഔദ്യോഗിക അലേർട്ടുകളും പിന്തുടരുക.

ജില്ലാ കാലാവസ്ഥാ പേജ് →
മണ്ടി വിലകൾ · Champawat

Champawat ജില്ലയിലെ ചന്തകളിൽ നിന്ന് കഴിഞ്ഞ 14 ദിവസത്തിനുള്ളിലെ പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ.

2026 നവം 6 വരെയുള്ള പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ. വിലകൾ ₹ ക്വിന്റലിന്.

ചരക്ക്ചന്തകുറഞ്ഞത്കൂടിയത്മോഡൽതീയതി
BananaTanakpur APMC2,1002,1002,1002026 നവം 6
Paddy(Common) · PaddyTanakpur APMC2,4412,4412,4412026 നവം 4
PotatoTanakpur APMC1,0001,0001,0002026 ഒക്ടോ 27
Bhindi(Ladies Finger)Tanakpur APMC1,2001,2001,2002026 ഒക്ടോ 25

ഉറവിടം: AGMARKNET, Directorate of Marketing & Inspection, via data.gov.in (Government Open Data Licence – India). എല്ലാ ചന്തകളും →

ഇവ AGMARKNET-ലേക്ക് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്ത മൊത്തവ്യാപാര മണ്ടി (APMC) വിലകളാണ്, ₹ ക്വിന്റലിന് — Kamleri-ലെ കടകളിലെ ചില്ലറ വിലയല്ല. Kamleri-ന് സമീപമുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച മണ്ടി വില →

ഔദ്യോഗിക വിവരംAgmarknet, 2026 നവം 6

സമീപ ഗ്രാമങ്ങൾ
Kimtoli~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ
Abot Mount~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ
Gurele~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ
Gureli~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ
Kotla~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ
Mayawati~15 കി.മീ.-നുള്ളിൽ

ദൂരങ്ങൾ ഏകദേശമാണ് (അതിന്റെ മണ്ഡലിലെ മാപ്പ് ചെയ്ത ഗ്രാമങ്ങൾ).

Kamleri-ന് സമീപമുള്ള എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →Kamleri-നെ താരതമ്യം ചെയ്യുക… →Pulla Gumdesh-ലെ എല്ലാ ഗ്രാമങ്ങളും →
Advertisement