சனி, 7 நவம்பர், 2026
பாரதக் கிராமங்களின் குரல்
VoiceofVillage
ஒவ்வொரு கிராமத்திற்கும் ஒரு டிஜிட்டல் இல்லம்
★ வருவாய் கிராமம் · Pulla Gumdesh தாசில் · Champawat ★

Chama

Pulla Gumdesh தாசில்
பின்கோடு 262524
பரப்பளவு 138 ha
உரிமை கோரப்படவில்லை · அதிகாரப்பூர்வ பதிவுகள் மட்டும்

Chama என்பது Uttarakhand, Champawat மாவட்டம், Pulla Gumdesh தாசில் பகுதியில் உள்ள ஒரு வருவாய் கிராமம். இங்கு 29 குடும்பங்களில் 146 பேர் இருந்தனர் (மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011).

நீங்கள் Chama கிராமத்தைச் சேர்ந்தவரா?உரிமை கோருங்கள் — இது இலவசம்.

பகிர்WhatsAppXFacebookTelegram
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புச் சுருக்கம்

146 பேர். 29 வீடுகள்.

Pulla Gumdesh தாசில், Champawat மாவட்டம், Uttarakhand.

70.6%
எழுத்தறிவு
921
பாலின விகிதம்
138 ha
மொத்தப் பரப்பளவு
78
உழைக்கும் மக்கள்
LGD 54340ஆதாரம்: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு + LGD

இன்று Chama

அருகிலுள்ள மண்டி விலைகள்
  • Banana₹2,100Tanakpur APMC · 6 Nov 2026
  • Paddy(Common)₹2,441Tanakpur APMC · 4 Nov 2026
  • Potato₹1,000Tanakpur APMC · 27 Oct 2026
₹/குவிண்டால் (பொது விலை). Champawat மாவட்டச் சந்தைகளின் சமீபத்திய அறிக்கைகள். இவை மொத்த விலை மண்டி விலைகள், Chama-இல் உள்ள விலை அல்ல.அனைத்துச் சந்தைகள் →
பண்டிகைகள் · தீபாவளி 2026

Chama பகுதியில் தீபாவளி 2026

மத்திய அரசின் விடுமுறைப் பட்டியலில் தீபாவளி ஞாயிறு, 8 நவம்பர், 2026 அன்று உள்ளது.

ஒவ்வொரு நிகழ்வும் பதிவும் மதிப்பாய்வாளர் சரிபார்த்த பிறகே வெளியாகும்.

சூழலில் · மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011 · LGD

Chama ஒரு பார்வையில்

Chama Pulla Gumdesh தாசில்-இன் நடுத்தர அளவிலான கிராமம்: 2011 கணக்கெடுப்பின்படி 146 பேர், 29 குடும்பங்கள்; மக்கள்தொகையில் 91 கிராமங்களில் 56-ஆம் இடம். எழுத்தறிவு 70.6% — Champawat மாவட்டத்தின் 79.3%-ஐ விடக் குறைவு (Pulla Gumdesh தாசில்: 72.9%); பாலின விகிதம் 1,000 ஆண்களுக்கு 921 பெண்கள் — மாவட்டத்தின் 997-ஐ விடக் குறைவு. இது Gureli கிராம ஊராட்சியின் கீழ் வருகிறது (LGD); அஞ்சல் குறியீடு 262524. கிராமத்தின் பரப்பளவு 138 ஹெக்டேர் (சுமார் 1.4 ச.கி.மீ.) — அதாவது ச.கி.மீ.-க்கு சுமார் 106 பேர் (கணக்கெடுப்பு 2011). தேர்தலில் இது Lohaghat சட்டமன்றத் தொகுதி மற்றும் Almora மக்களவைத் தொகுதிக்குள் வருகிறது.

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு · LGD, 21 அக்., 2026 அன்று புதுப்பிக்கப்பட்டது

கிராம ஊராட்சி: Gureli →

கிராமச் சுருக்கம்

சுருக்கமாக ஊராட்சி ஒரு பார்வையில்

பற்றி
கிராம ஊராட்சி
Gureli
ஊராட்சித் தலைவர் இன்னும் சரிபார்க்கப்படவில்லை

நீங்கள் Chama-இன் ஊராட்சித் தலைவரா? அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகளை இங்கே வெளியிட, உங்கள் தேர்தல் சான்றிதழ் அல்லது ஊராட்சிக் கடிதம் மூலம் சரிபாருங்கள். ஊராட்சித் தலைவராகச் சரிபாருங்கள்

திருத்தம் பரிந்துரையுங்கள் · திருத்த வரலாறு

LGD கிராமக் குறியீடு54340
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புக் குறியீடு54340
கிராம ஊராட்சிGureli · LGD 22793
பின்கோடு262524
தாசில்Pulla Gumdesh · LGD 6349
மாவட்டம்Champawat
மாநிலம்Uttarakhand
ஆண் / பெண்76 / 70 · 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு
மக்களவைAlmora · Ajay Tamta (BJP)
சட்டமன்றம்Lohaghat · Khushal Singh Adhikari (INC)

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு · LGD, 21 அக்., 2026 அன்று புதுப்பிக்கப்பட்டது

வளர்ச்சி வட்டாரம்
Lohaghat ஆதாரம்: Local Government Directory (LGD), Ministry of Panchayati Raj, 2026-10-29 நிலவரப்படி
சுய உதவிக் குழுக்கள்
0 சுய உதவிக் குழுக்கள், 0 உறுப்பினர்கள் (2025-26) ஆதாரம்: Ministry of Rural Development (DAY-NRLM), Village-wise Self Help Group and Members Count, data.gov.in (GODL-India), 2026-10-30 அன்று பெறப்பட்டது
Advertisement

கிராம ஊராட்சி

Chama Gureli கிராம ஊராட்சியில் உள்ளது.

Gureli இல் உள்ள பிற கிராமங்கள்

மூலம்: உள்ளாட்சி அரசு கோப்பகம் (LGD), 2026-10-21.

2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு · ஒப்பீட்டில்

Chama ஒப்பீடு

மக்கள்தொகைப்படி, Pulla Gumdesh தாசில் இல் உள்ள 91 குடியிருப்பு கிராமங்களில் Chama #56 இடத்தில் உள்ளது.

எழுத்தறிவு விகிதம்%
70.6%
Pulla Gumdesh தாசில் சராசரியுடன் ஒப்பிட −2.3%
Chama
70.6%
Pulla Gumdesh தாசில்
72.9%
Champawat
79.3%
1,000 ஆண்களுக்கு பெண்கள்♀ 1000 ♂-க்கு
921
Pulla Gumdesh தாசில் சராசரியுடன் ஒப்பிட −201
Chama
921
Pulla Gumdesh தாசில்
1,122
Champawat
997
ஒரு வீட்டுக்கு நபர்கள்ஒரு வீட்டிற்கு நபர்கள்
5.0
Pulla Gumdesh தாசில் சராசரியுடன் ஒப்பிட +0.1
Chama
5.0
Pulla Gumdesh தாசில்
4.9
Champawat
4.8

மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011. பகுதி எண்ணிக்கைகள் குடியிருப்பு கிராமங்களை மட்டும் கூட்டுகின்றன; எழுத்தறிவு = எழுத்தறிவு பெற்றோர் ÷ 7 வயதும் அதற்கு மேலும் உள்ளோர்.

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு

2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பில் Chama-இல் என்ன இருந்தது

  • தொடக்கப் பள்ளி உள்ளது · கிராமத்தில் 3
  • ஆரம்ப சுகாதார நிலையம் (PHC) இல்லை · அருகிலுள்ளது 5–10 கி.மீ. தொலைவில்
  • சுத்திகரிக்கப்பட்ட குழாய் நீர் உள்ளது
  • எல்லாக் காலச் சாலை இல்லை · அருகிலுள்ளது 5–10 கி.மீ. தொலைவில்
  • பொதுப் பேருந்துச் சேவை இல்லை · அருகிலுள்ளது 10 கி.மீ.க்கு மேல் தொலைவில்
  • வீடுகளுக்கு மின்சாரம் உள்ளது
  • வணிக வங்கி இல்லை · அருகிலுள்ளது 10 கி.மீ.க்கு மேல் தொலைவில்
  • மொபைல் போன் சிக்னல் உள்ளது

முழு அறிக்கை அட்டையைப் பாருங்கள் →

2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புக் கிராமக் கோப்பகம் — அதன் பிறகு நிலைமைகள் மாறியிருக்கலாம்.

Advertisement

பக்கம் எவ்வளவு நிறைவு · 1/5

  • புகைப்படம்
  • வரலாறு & அறிமுகம்
  • ஊராட்சித் தலைவர் சரிபார்க்கப்பட்டார்
  • பண்டிகை அல்லது திருவிழா
  • பள்ளி தகவல்

இல்லை — நீங்கள் சேர்க்க முடியுமா?புகைப்படம் சேர்க்கவும்திருத்தம் பரிந்துரையுங்கள்ஊராட்சித் தலைவராகச் சரிபாருங்கள்நிகழ்வைச் சேருங்கள்

உங்களுக்குத் தெரிந்ததைச் சேருங்கள் →

அறிவிப்புப் பலகை · Chama

இந்த வாரம் அறிவிப்புகள் இல்லை

குடிநீர் விநியோக நேரங்கள், கிராம சபை தேதிகள், முகாம்கள், இயக்கங்கள் — குடியிருப்பாளர்கள் இவற்றை இங்கே அறிவிப்புகளாகப் பதிவிடுகிறார்கள்.

அதே பின்கோடு

ஒரே பின்கோடு கொண்ட கிராமங்கள் 262524

262524-இல் உள்ள அனைத்துக் கிராமங்கள் →
Advertisement

Pulla Gumdesh தாசில்-இல் உள்ள கிராமங்கள்

Pulla Gumdesh-இல் உள்ள அனைத்துக் கிராமங்கள் →
Advertisement
அப்போதும் & இப்போதும்

Chama — 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பிலிருந்து 2026 மதிப்பீடு வரை

மதிப்பீடு · கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல
மக்கள்தொகை · 2011
146
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை
மக்கள்தொகை · 2026 (மதிப்பீடு)
≈ 175
மதிப்பீடு, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல
குடும்பங்கள் · 2011
29
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை
குடும்பங்கள் · 2026 (மதிப்பீடு)
≈ 35
மதிப்பீடு, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல

2026-க்கான மதிப்பீடு (மாநிலத்தின் அதிகாரப்பூர்வ RGI கணிப்பின்படி 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பிலிருந்து அளவிடப்பட்டது; கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல)

முறை: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை × 2011-இலிருந்து 2026 வரை Uttarakhand-இன் கணிக்கப்பட்ட மக்கள்தொகை வளர்ச்சி (+18.9%), மக்கள்தொகைக் கணிப்புகளுக்கான தொழில்நுட்பக் குழுவின் (தேசிய மக்கள்தொகை ஆணையம், MoHFW, இந்திய பதிவாளர் நாயகத்துடன்) அதிகாரப்பூர்வ கணிப்புகள், அட்டவணை 21-இலிருந்து. அந்த அறிக்கை குடும்பங்களைக் கணிக்காததால், குடும்பங்களுக்கும் அதே விகிதம் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது. எண்கள் முழுமைப்படுத்தப்பட்டவை; ஒரு தனிக் கிராமம் அதன் மாநிலச் சராசரியிலிருந்து பெரிதும் வேறுபடலாம். அடுத்த மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு இந்த எண்களை மாற்றும்.

இந்தியா மற்றும் மாநிலங்களுக்கான மக்கள்தொகைக் கணிப்புகள் 2011–2036 (nhm.gov.in, PDF) · Table 21 · 2026-10-26 அன்று சரிபார்க்கப்பட்டது

மக்கள்தொகை விவரங்கள் — 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு

மக்கள்தொகை, கல்வி & வேலை

இந்தியாவின் கடைசி முழு மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011-இல் நடந்தது; இவை அதன் கிராம அளவிலான எண்ணிக்கைகள் (முதன்மை மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புச் சுருக்கம்). மேலே உள்ள 2026 எண்கள் மதிப்பீடுகள் எனக் குறிக்கப்பட்டவை, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கைகள் அல்ல.
மக்கள்தொகை
மக்கள்தொகை
1462011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு
ஆண் / பெண்
76 / 70
குடும்பங்கள்
29
ஒரு வீட்டிற்கு நபர்கள்
5.0
கல்வி
எழுத்தறிவு விகிதம்
70.6%எழுத்தறிந்தவர்கள் ÷ 7+ வயதுடையவர்கள்
வேலை
தொழிலாளர்கள்
78
வேலைப் பங்கேற்பு
53.4%தொழிலாளர்கள் ÷ மக்கள்தொகை

ஆதாரம்: இந்திய பதிவாளர் நாயகம் & மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு ஆணையர் அலுவலகம் — 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு முதன்மைச் சுருக்கம்.

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு

Advertisement
தோராயமான இருப்பிடம்

வரைபடத்தில் Chama

இந்தக் குறி ஒரு தோராயமான இருப்பிடம் மட்டுமே, சுமார் 15 கி.மீ. எல்லைக்குள், அதன் மண்டலத்தின் வரைபடத்தில் உள்ள கிராமங்கள் அடிப்படையில் — இது Chama-இன் சரியான இடம் அல்ல. கிராமம் OpenStreetMap-இல் வரைபடமாக்கப்பட்ட பின் சரியான அமைவிடக் குறியீடுகள் அங்கிருந்து வரும்.

பெரிய வரைபடத்தைப் பாருங்கள் →

Chama · 29.3945° N, 80.1153° E

Open in OpenStreetMap

≈ 29.39° N, 80.12° E · தோராயம் (~15 கி.மீ.க்குள்)© OpenStreetMap contributors

தேர்தல் விவரம்

மக்களவைAlmora · Ajay Tamta (BJP), 2024-இல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்
சட்டமன்றம்Lohaghat · Khushal Singh Adhikari (INC), 2022 முதல் சட்டமன்ற உறுப்பினர்

மதிப்பீடு: அதே மண்டலத்தில் வரைபடத்தில் உள்ள 8 கிராமங்களில் 100% இந்தத் தொகுதியில் உள்ளன. எல்லைகள் தோராயமானவை; வாக்காளர் பட்டியலே இறுதியானது. தவறா? எங்களிடம் சொல்லுங்கள். முடிவுகள்: Election Commission of India, Lok Sabha 2024 results (via OpenCity); TCPD Lok Dhaba, Trivedi Centre for Political Data, Ashoka University.

Advertisement
கிராமத்திலிருந்து

சமீபத்திய கிராமப் பதிவுகள்

இந்தக் கிராமத்திலிருந்து இன்னும் பதிவுகள் இல்லை. முதலில் சேர்க்கும் கிராமவாசியாக நீங்கள் இருங்கள்.

பதிவு எழுதுங்கள்

Chama-க்கு அருகில் அவசியச் சேவைகள் & இடங்கள்

Chama இன்னும் எங்கள் வரைபடத்தில் இல்லை, அதனால் தூரங்களை அளவிட முடியாது. இந்த இடங்கள் Pulla Gumdesh தாசில்-இல் உள்ளன, அருகிலுள்ள வரைபடத்தில் உள்ள கிராமத்தின் அடிப்படையில் வைக்கப்பட்டவை.

வங்கிகள், ATM-கள் & தபால் நிலையங்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 152

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து வங்கிகள், atm-கள் & தபால் நிலையங்கள்

மருத்துவமனைகள் & மருத்துவ மையங்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 55

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து மருத்துவமனைகள் & மருத்துவ மையங்கள்

பள்ளிகள் & அங்கன்வாடிகள்Champawat மாவட்டத்தில் 1

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து பள்ளிகள் & அங்கன்வாடிகள்

கல்லூரிகள் & பல்கலைக்கழகங்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 1

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து கல்லூரிகள் & பல்கலைக்கழகங்கள்

காவல் & தீயணைப்பு நிலையங்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 1

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து காவல் & தீயணைப்பு நிலையங்கள்

வருவாய் & ஊராட்சி அலுவலகங்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 1

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து வருவாய் & ஊராட்சி அலுவலகங்கள்

கோயில்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 15

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து கோயில்கள்

மசூதிகள்Champawat மாவட்டத்தில் 1

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து மசூதிகள்

பிற வழிபாட்டுத் தலங்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 1

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து பிற வழிபாட்டுத் தலங்கள்

போக்குவரத்துChampawat மாவட்டத்தில் 8

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து போக்குவரத்து

சமூக இடங்கள்Champawat மாவட்டத்தில் 4

Champawat மாவட்டத்தில் அனைத்து சமூக இடங்கள்

Pulla Gumdesh தாசில்-இல் உள்ள அனைத்து இடங்களும் (12) →Chama – வழிபாட்டுத் தலங்கள் →விடுபட்ட இடத்தைப் பரிந்துரைக்க

தரவு © OpenStreetMap பங்களிப்பாளர்கள் (ODbL). 'சரிபார்க்கப்பட்டது' எனக் குறிக்கப்படாவிட்டால் VoiceOfVillage சரிபார்க்கவில்லை. தொலைபேசி எண்களும் நேரங்களும் மூலத்தில் இருந்தால் மட்டுமே காட்டப்படும்; பயணிக்கும் முன் அழைக்கவும். openstreetmap.org/copyright Bank branches: RBI IFSC lists (via github.com/razorpay/ifsc, public domain). Post offices: India Post, All India Pincode Directory (data.gov.in, GODL-India).

கேள்விகள்

இது பற்றிய கேள்விகள்: Chama

  1. Chama எங்கே அமைந்துள்ளது?

    Chama என்பது இந்தியாவின் Uttarakhand, Champawat மாவட்டம், Pulla Gumdesh தாசில்-இல் உள்ள ஒரு கிராமம்.

  2. Chama எந்த மாவட்டத்தில் உள்ளது?

    Chama Uttarakhand-இன் Champawat மாவட்டத்தில் உள்ளது.

  3. Chama எந்த கிராம ஊராட்சியின் கீழ் வருகிறது?

    Chama Gureli கிராம ஊராட்சியின் கீழ் வருகிறது.

  4. Chama-இன் பின்கோடு என்ன?

    Chama, Pulla Gumdesh, Champawat-இன் பின்கோடு 262524.

  5. Chama-இன் மக்கள்தொகை என்ன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்படி Chama-இன் மக்கள்தொகை 146 (76 ஆண்கள், 70 பெண்கள்).

  6. Chama-இல் எத்தனை குடும்பங்கள் உள்ளன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்போது Chama-இல் 29 குடும்பங்கள் இருந்தன.

  7. Chama இன் பரப்பளவு என்ன?

    Chama சுமார் 138 ஹெக்டேர் பரப்பளவு கொண்டது.

  8. Chama-இன் எழுத்தறிவு விகிதம் என்ன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்போது Chama-இன் எழுத்தறிவு விகிதம் 70.6% (7 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டவர்களில் எழுதப் படிக்கத் தெரிந்தவர்களின் பங்கு).

  9. Chama-இன் பாலின விகிதம் என்ன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்போது Chama-இல் 1,000 ஆண்களுக்கு 921 பெண்கள் இருந்தனர்.

  10. Chama எந்த மக்களவைத் தொகுதியில் உள்ளது?

    Chama Almora மக்களவைத் தொகுதியில் உள்ளது.

  11. Chama இன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் யார்?

    Chama அடங்கிய Almora மக்களவைத் தொகுதியில் 2024 இல் Ajay Tamta (Bharatiya Janata Party) வெற்றி பெற்றார்.

  12. Chama எந்த சட்டமன்றத் தொகுதியில் உள்ளது?

    Chama Lohaghat சட்டமன்றத் தொகுதியில் உள்ளது.

  13. Chama இன் சட்டமன்ற உறுப்பினர் யார்?

    Chama அடங்கிய Lohaghat சட்டமன்றத் தொகுதியில் 2022 இல் Khushal Singh Adhikari (Indian National Congress) வெற்றி பெற்றார்.

  14. Chama-இன் LGD குறியீடு என்ன?

    Chama-இன் உள்ளாட்சி அரசு கோப்பக (LGD) குறியீடு 54340; இதன் 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புக் கிராமக் குறியீடு 54340.

  15. Chama-க்கு அருகில் உள்ள கிராமங்கள் எவை?

    Chama-க்கு அருகிலுள்ள கிராமங்கள்: Kimtoli (~15 கி.மீ.க்குள்), Abot Mount (~15 கி.மீ.க்குள்), Gurele (~15 கி.மீ.க்குள்), Gureli (~15 கி.மீ.க்குள்), Kotla (~15 கி.மீ.க்குள்).

  16. 2026-இல் Chama-இன் மக்கள்தொகை என்ன?

    2011-க்குப் பிறகு மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு நடைபெறவில்லை. Chama-இன் 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு மக்கள்தொகை 146-ஐ Uttarakhand-இன் அதிகாரப்பூர்வ RGI கணிப்பின்படி (2011-இலிருந்து 2026 வரை +18.9%) அளவிட்டால், 2026-இல் சுமார் 175 பேர் என்ற மதிப்பீடு கிடைக்கிறது. இது ஒரு மதிப்பீடு மட்டுமே, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல; அடுத்த மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு இதை மாற்றும்.

பதில்கள் LGD மற்றும் 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புப் பதிவுகளிலிருந்து தானாக உருவாக்கப்பட்டவை, கையால் எழுதப்பட்டவை அல்ல.

ஆதாரங்கள் & புதுமை
  • மக்கள்தொகை, எழுத்தறிவு, குடும்பங்கள்: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு (PCA)
  • கிராமக் கோப்பகம்: உள்ளாட்சி அரசு கோப்பகம் (LGD), 2026-10-21 நிலவரப்படி பதிவு
  • பின்கோடு: LGD கிராம–பின்கோடு பட்டியல், இந்திய அஞ்சல்
  • வானிலை: Open-Meteo, நேரடி மாதிரி மதிப்பீடு
  • 2026 மதிப்பீடுகள்: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு × RGI / தேசிய மக்கள்தொகை ஆணையக் கணிப்புகள் 2011–2036 (அட்டவணை 21) படி மாநிலத்தின் வளர்ச்சி
  • அருகிலுள்ள இடங்கள்: OpenStreetMap பங்களிப்பாளர்கள் (ODbL), RBI IFSC பட்டியல்கள், இந்திய அஞ்சல்
  • ஊராட்சித் தலைவர்: தேர்தல் சான்றிதழ் மூலம் சரிபார்த்தபோது மட்டுமே காட்டப்படுகிறது (இந்தக் கிராமத்திற்கு இன்னும் இல்லை)
  • திருத்தம் தெரிவிக்க
Advertisement
அருகில் தேடுங்கள்

அருகில் தேடுங்கள்

OpenStreetMap தேடல் திறக்கும். முடிவுகள் OpenStreetMap பங்களிப்பாளர்களிடமிருந்து வருகின்றன; முழுமையில்லாமல் இருக்கலாம்.

காலநிலை & எல் நினோ

பசிபிக் பெருங்கடல் நிலை (NOAA, 8 அக்., 2026): El Niño Advisory

தனித்தனிக் கிராமங்களுக்கு எல் நினோ முன்னறிவிப்பு இல்லை. எல் நினோ என்பது பசிபிக் பெருங்கடலில் ஏற்படும் ஒரு நிகழ்வுமுறை; இங்குள்ள மழைப்பொழிவை அது எவ்வளவு மாற்றும் என்பது பிற நிலைமைகளையும் சார்ந்தது, எல்லா இடங்களிலும் வறட்சி என்று அது பொருள்படாது.

உள்ளூர் மழைப்பொழிவு மதிப்பீடுகள் இன்னும் கிடைக்கவில்லை.

இது வானிலை முன்னறிவிப்பு அல்ல. முன்னறிவிப்புகளுக்கும் எச்சரிக்கைகளுக்கும் IMD மற்றும் அதிகாரப்பூர்வ எச்சரிக்கைகளைப் பின்பற்றுங்கள்.

மாவட்டக் காலநிலைப் பக்கம் →
சந்தை விலைகள் · Champawat

Champawat மாவட்டச் சந்தைகளின் கடந்த 14 நாட்களின் சமீபத்திய அறிக்கைகள்.

6 நவ., 2026 வரையிலான சமீபத்திய அறிக்கைகள். விலைகள் ₹ ஒரு குவிண்டாலுக்கு.

பொருள்சந்தைகுறைந்தபட்சம்அதிகபட்சம்பொது விலைதேதி
BananaTanakpur APMC2,1002,1002,1006 நவ., 2026
Paddy(Common) · PaddyTanakpur APMC2,4412,4412,4414 நவ., 2026
PotatoTanakpur APMC1,0001,0001,00027 அக்., 2026
Bhindi(Ladies Finger)Tanakpur APMC1,2001,2001,20025 அக்., 2026

ஆதாரம்: AGMARKNET, Directorate of Marketing & Inspection, via data.gov.in (Government Open Data Licence – India). அனைத்துச் சந்தைகள் →

இவை AGMARKNET-க்குத் தெரிவிக்கப்பட்ட மொத்த விலை மண்டி (APMC) விலைகள், ₹ ஒரு குவிண்டாலுக்கு — Chama-இன் கடைகளில் உள்ள சில்லறை விலை அல்ல. Chama-க்கு அருகில் சிறந்த மண்டி விலை →

அதிகாரப்பூர்வத் தரவுAgmarknet, 6 நவ., 2026

அருகிலுள்ள கிராமங்கள்
Kimtoli~15 கி.மீ.க்குள்
Abot Mount~15 கி.மீ.க்குள்
Gurele~15 கி.மீ.க்குள்
Gureli~15 கி.மீ.க்குள்
Kotla~15 கி.மீ.க்குள்
Pulla~15 கி.மீ.க்குள்

தூரங்கள் தோராயமானவை (அதன் மண்டலத்தின் வரைபடத்தில் உள்ள கிராமங்கள்).

Chama-க்கு அருகிலுள்ள அனைத்துக் கிராமங்கள் →Chama-ஐ இதனுடன் ஒப்பிடுங்கள்… →Pulla Gumdesh-இல் உள்ள அனைத்துக் கிராமங்கள் →
Advertisement