ஞாயிறு, 8 நவம்பர், 2026
பாரதக் கிராமங்களின் குரல்
VoiceofVillage
ஒவ்வொரு கிராமத்திற்கும் ஒரு டிஜிட்டல் இல்லம்
★ வருவாய் கிராமம் · Hatkanangle வட்டம் · Kolhapur ★

Talsande

तळसंदे
Hatkanangle வட்டம்
பின்கோடு 416112
பரப்பளவு 1,009 ha
உரிமை கோரப்படவில்லை · அதிகாரப்பூர்வ பதிவுகள் மட்டும்

Talsande என்பது Maharashtra, Kolhapur மாவட்டம், Hatkanangle வட்டம் பகுதியில் உள்ள ஒரு வருவாய் கிராமம். இங்கு 1,286 குடும்பங்களில் 6,356 பேர் இருந்தனர் (மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011).

நீங்கள் Talsande கிராமத்தைச் சேர்ந்தவரா?உரிமை கோருங்கள் — இது இலவசம்.

பகிர்WhatsAppXFacebookTelegram
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புச் சுருக்கம்

6,356 பேர். 1,286 வீடுகள்.

Hatkanangle வட்டம், Kolhapur மாவட்டம், Maharashtra.

84.1%
எழுத்தறிவு
942
பாலின விகிதம்
1,009 ha
மொத்தப் பரப்பளவு
2,640
உழைக்கும் மக்கள்
LGD 567267ஆதாரம்: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு + LGD

இன்று Talsande

அருகிலுள்ள மண்டி விலைகள்
  • Apple₹6,500APMC Kolhapur · 7 Nov 2026
  • Brinjal₹2,000APMC Kolhapur · 7 Nov 2026
  • Cabbage₹800APMC Kolhapur · 7 Nov 2026
₹/குவிண்டால் (பொது விலை). Kolhapur மாவட்டச் சந்தைகளின் சமீபத்திய அறிக்கைகள். இவை மொத்த விலை மண்டி விலைகள், Talsande-இல் உள்ள விலை அல்ல.அனைத்துச் சந்தைகள் →
பண்டிகைகள் · தீபாவளி 2026

Talsande (तळसंदे), Hatkanangle வட்டம், Kolhapur: ஒவ்வொரு குடும்பத்துக்கும் தீபாவளி 2026 நல்வாழ்த்துகள்!

Talsande பகுதியில் தீபாவளி 2026

Maharashtra அரசின் அதிகாரப்பூர்வ 2026 விடுமுறைப் பட்டியல்: ஞாயிறு, 8 நவம்பர், 2026 அன்று Diwali Amavasya (Laxmi Pujan); செவ்வாய், 10 நவம்பர், 2026 அன்று Diwali (Bali Pratipada).

இந்த வாழ்த்தைப் பகிருங்கள்

ஒவ்வொரு நிகழ்வும் பதிவும் மதிப்பாய்வாளர் சரிபார்த்த பிறகே வெளியாகும்.

சூழலில் · மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011 · LGD

Talsande ஒரு பார்வையில்

Talsande Hatkanangle வட்டம்-இன் நடுத்தர அளவிலான கிராமம்: 2011 கணக்கெடுப்பின்படி 6,356 பேர், 1,286 குடும்பங்கள்; மக்கள்தொகையில் 58 கிராமங்களில் 27-ஆம் இடம். எழுத்தறிவு 84.1% — Kolhapur மாவட்டத்தின் 78.4%-ஐ விட அதிகம் (Hatkanangle வட்டம்: 82.9%); பாலின விகிதம் 1,000 ஆண்களுக்கு 942 பெண்கள் — மாவட்டத்தின் 962-ஐ விடக் குறைவு. இது Talasande கிராம ஊராட்சியின் கீழ் வருகிறது (LGD); அஞ்சல் குறியீடு 416112. கிராமத்தின் பரப்பளவு 1,009 ஹெக்டேர் (சுமார் 10.1 ச.கி.மீ.) — அதாவது ச.கி.மீ.-க்கு சுமார் 630 பேர் (கணக்கெடுப்பு 2011). வரைபடத்தில் இதன் மிக அருகிலுள்ள கிராமம் Pargaon, நேர்கோட்டில் சுமார் 2.3 கி.மீ. தொலைவில்.

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு · LGD, 21 அக்., 2026 அன்று புதுப்பிக்கப்பட்டது

கிராம ஊராட்சி: Talasande →

கிராமச் சுருக்கம்

சுருக்கமாக ஊராட்சி ஒரு பார்வையில்

பற்றி
கிராம ஊராட்சி
Talasande
ஊராட்சித் தலைவர் இன்னும் சரிபார்க்கப்படவில்லை

நீங்கள் Talsande-இன் ஊராட்சித் தலைவரா? அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகளை இங்கே வெளியிட, உங்கள் தேர்தல் சான்றிதழ் அல்லது ஊராட்சிக் கடிதம் மூலம் சரிபாருங்கள். ஊராட்சித் தலைவராகச் சரிபாருங்கள்

திருத்தம் பரிந்துரையுங்கள் · திருத்த வரலாறு

LGD கிராமக் குறியீடு567267
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புக் குறியீடு567267
கிராம ஊராட்சிTalasande · LGD 178651
பின்கோடு416112
வட்டம்Hatkanangle · LGD 4285
மாவட்டம்Kolhapur
மாநிலம்Maharashtra
ஆண் / பெண்3,273 / 3,083 · 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு
அமைவிடக் குறியீடுகள்16.8647° N, 74.2544° E
மக்களவைHatkanangale · Dhairyasheel Sambhajirao Mane (SHS)
சட்டமன்றம்Hatkanangle · Dalitmitra Dr.Ashokrao Mane(Bapu (JSS)

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு · LGD, 21 அக்., 2026 அன்று புதுப்பிக்கப்பட்டது

வளர்ச்சி வட்டாரம்
Hatkanangale ஆதாரம்: Local Government Directory (LGD), Ministry of Panchayati Raj, 2026-10-29 நிலவரப்படி
சுய உதவிக் குழுக்கள்
0 சுய உதவிக் குழுக்கள், 20 உறுப்பினர்கள் (2025-26) ஆதாரம்: Ministry of Rural Development (DAY-NRLM), Village-wise Self Help Group and Members Count, data.gov.in (GODL-India), 2026-10-30 அன்று பெறப்பட்டது
உயரம்
கடல் மட்டத்திலிருந்து சுமார் 578 மீ. உயரம் Talsande-இன் வரைபடப் புள்ளியில், ஆதாரம் Copernicus DEM GLO-90 மேற்பரப்பு மாதிரி (~90 மீ. கட்டங்கள்). Copernicus DEM GLO-90 © DLR e.V. 2010-2014 and © Airbus Defence and Space GmbH 2014-2018, provided under COPERNICUS by the European Union and ESA.
Advertisement

கிராம ஊராட்சி

Talsande Talasande (तळसंदे) கிராம ஊராட்சியில் உள்ளது.

மூலம்: உள்ளாட்சி அரசு கோப்பகம் (LGD), 2026-10-21.

2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு · ஒப்பீட்டில்

Talsande ஒப்பீடு

மக்கள்தொகைப்படி, Hatkanangle வட்டம் இல் உள்ள 58 குடியிருப்பு கிராமங்களில் Talsande #27 இடத்தில் உள்ளது.

எழுத்தறிவு விகிதம்%
84.1%
Hatkanangle வட்டம் சராசரியுடன் ஒப்பிட +1.2%
Talsande
84.1%
Hatkanangle வட்டம்
82.9%
Kolhapur
78.4%
1,000 ஆண்களுக்கு பெண்கள்♀ 1000 ♂-க்கு
942
Hatkanangle வட்டம் சராசரியுடன் ஒப்பிட +5
Talsande
942
Hatkanangle வட்டம்
937
Kolhapur
962
ஒரு வீட்டுக்கு நபர்கள்ஒரு வீட்டிற்கு நபர்கள்
4.9
Hatkanangle வட்டம் சராசரியுடன் ஒப்பிட +0.2
Talsande
4.9
Hatkanangle வட்டம்
4.7
Kolhapur
4.7

மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011. பகுதி எண்ணிக்கைகள் குடியிருப்பு கிராமங்களை மட்டும் கூட்டுகின்றன; எழுத்தறிவு = எழுத்தறிவு பெற்றோர் ÷ 7 வயதும் அதற்கு மேலும் உள்ளோர்.

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு

2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பில் Talsande-இல் என்ன இருந்தது

  • தொடக்கப் பள்ளி உள்ளது · கிராமத்தில் 4
  • ஆரம்ப சுகாதார நிலையம் (PHC) இல்லை · அருகிலுள்ளது 10 கி.மீ.க்கு மேல் தொலைவில்
  • சுத்திகரிக்கப்பட்ட குழாய் நீர் உள்ளது
  • எல்லாக் காலச் சாலை உள்ளது
  • பொதுப் பேருந்துச் சேவை உள்ளது
  • வீடுகளுக்கு மின்சாரம் உள்ளது
  • வணிக வங்கி உள்ளது
  • மொபைல் போன் சிக்னல் உள்ளது

முழு அறிக்கை அட்டையைப் பாருங்கள் →

2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புக் கிராமக் கோப்பகம் — அதன் பிறகு நிலைமைகள் மாறியிருக்கலாம்.

Advertisement

பக்கம் எவ்வளவு நிறைவு · 1/5

  • புகைப்படம்
  • வரலாறு & அறிமுகம்
  • ஊராட்சித் தலைவர் சரிபார்க்கப்பட்டார்
  • பண்டிகை அல்லது திருவிழா
  • பள்ளி தகவல்

இல்லை — நீங்கள் சேர்க்க முடியுமா?புகைப்படம் சேர்க்கவும்திருத்தம் பரிந்துரையுங்கள்ஊராட்சித் தலைவராகச் சரிபாருங்கள்நிகழ்வைச் சேருங்கள்

உங்களுக்குத் தெரிந்ததைச் சேருங்கள் →

அறிவிப்புப் பலகை · Talsande

இந்த வாரம் அறிவிப்புகள் இல்லை

குடிநீர் விநியோக நேரங்கள், கிராம சபை தேதிகள், முகாம்கள், இயக்கங்கள் — குடியிருப்பாளர்கள் இவற்றை இங்கே அறிவிப்புகளாகப் பதிவிடுகிறார்கள்.

அதே பின்கோடு

ஒரே பின்கோடு கொண்ட கிராமங்கள் 416112

416112-இல் உள்ள அனைத்துக் கிராமங்கள் →
Advertisement

Hatkanangle வட்டம்-இல் உள்ள கிராமங்கள்

Hatkanangle-இல் உள்ள அனைத்துக் கிராமங்கள் →
Advertisement
அப்போதும் & இப்போதும்

Talsande — 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பிலிருந்து 2026 மதிப்பீடு வரை

மதிப்பீடு · கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல
மக்கள்தொகை · 2011
6,356
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை
மக்கள்தொகை · 2026 (மதிப்பீடு)
≈ 7,310
மதிப்பீடு, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல
குடும்பங்கள் · 2011
1,286
2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை
குடும்பங்கள் · 2026 (மதிப்பீடு)
≈ 1,480
மதிப்பீடு, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல

2026-க்கான மதிப்பீடு (மாநிலத்தின் அதிகாரப்பூர்வ RGI கணிப்பின்படி 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பிலிருந்து அளவிடப்பட்டது; கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல)

முறை: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை × 2011-இலிருந்து 2026 வரை Maharashtra-இன் கணிக்கப்பட்ட மக்கள்தொகை வளர்ச்சி (+15.1%), மக்கள்தொகைக் கணிப்புகளுக்கான தொழில்நுட்பக் குழுவின் (தேசிய மக்கள்தொகை ஆணையம், MoHFW, இந்திய பதிவாளர் நாயகத்துடன்) அதிகாரப்பூர்வ கணிப்புகள், அட்டவணை 21-இலிருந்து. அந்த அறிக்கை குடும்பங்களைக் கணிக்காததால், குடும்பங்களுக்கும் அதே விகிதம் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது. எண்கள் முழுமைப்படுத்தப்பட்டவை; ஒரு தனிக் கிராமம் அதன் மாநிலச் சராசரியிலிருந்து பெரிதும் வேறுபடலாம். அடுத்த மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு இந்த எண்களை மாற்றும்.

இந்தியா மற்றும் மாநிலங்களுக்கான மக்கள்தொகைக் கணிப்புகள் 2011–2036 (nhm.gov.in, PDF) · Table 21 · 2026-10-26 அன்று சரிபார்க்கப்பட்டது

மக்கள்தொகை விவரங்கள் — 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு

மக்கள்தொகை, கல்வி & வேலை

இந்தியாவின் கடைசி முழு மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு 2011-இல் நடந்தது; இவை அதன் கிராம அளவிலான எண்ணிக்கைகள் (முதன்மை மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புச் சுருக்கம்). மேலே உள்ள 2026 எண்கள் மதிப்பீடுகள் எனக் குறிக்கப்பட்டவை, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கைகள் அல்ல.
மக்கள்தொகை
மக்கள்தொகை
6,3562011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு
ஆண் / பெண்
3,273 / 3,083
குடும்பங்கள்
1,286
ஒரு வீட்டிற்கு நபர்கள்
4.9
கல்வி
எழுத்தறிவு விகிதம்
84.1%எழுத்தறிந்தவர்கள் ÷ 7+ வயதுடையவர்கள்
வேலை
தொழிலாளர்கள்
2,640
வேலைப் பங்கேற்பு
41.5%தொழிலாளர்கள் ÷ மக்கள்தொகை

ஆதாரம்: இந்திய பதிவாளர் நாயகம் & மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு ஆணையர் அலுவலகம் — 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு முதன்மைச் சுருக்கம்.

அதிகாரப்பூர்வத் தரவு2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு

Advertisement
இருப்பிடம் & சுற்றுப்புறம்

வரைபடத்தில் Talsande

பெரிய வரைபடத்தைப் பாருங்கள் →

Talsande · 16.8647° N, 74.2544° E

Open in OpenStreetMap

📍 16.8647° N, 74.2544° E© OpenStreetMap contributors

தேர்தல் விவரம்

மக்களவைHatkanangale · Dhairyasheel Sambhajirao Mane (SHS), 2024-இல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்
சட்டமன்றம்Hatkanangle (SC) · Dalitmitra Dr.Ashokrao Mane(Bapu (JSS), 2024 முதல் சட்டமன்ற உறுப்பினர்

Talsande-இன் வரைபட இருப்பிடம் தொகுதி எல்லைக்குள் இருப்பதன் அடிப்படையில் கண்டறியப்பட்டது. எல்லைகள் தோராயமானவை; வாக்காளர் பட்டியலே இறுதியானது. தவறா? எங்களிடம் சொல்லுங்கள். முடிவுகள்: Election Commission of India, Lok Sabha 2024 results (via OpenCity); Election Commission of India, Maharashtra Assembly 2024 (via OpenCity).

Advertisement
கிராமத்திலிருந்து

சமீபத்திய கிராமப் பதிவுகள்

இந்தக் கிராமத்திலிருந்து இன்னும் பதிவுகள் இல்லை. முதலில் சேர்க்கும் கிராமவாசியாக நீங்கள் இருங்கள்.

பதிவு எழுதுங்கள்

Talsande-க்கு அருகிலுள்ள சேவைகள்

Talsande-இன் வரைபடப் புள்ளியிலிருந்து நேர்கோட்டுத் தூரத்தில் மிக அருகிலுள்ள வங்கி, ATM, தபால் நிலையம், பெட்ரோல் பங்க், மருத்துவமனை மற்றும் பள்ளி (சாலைத் தூரம் அதிகமாக இருக்கும்).

  • வங்கிக் கிளைWarana Bank · 5.2 km (நேர்கோடு) · OpenStreetMap
  • ATM25 கி.மீ.க்குள் இல்லை
  • தபால் நிலையம்Warnanagar Post Office · 5.6 km (நேர்கோடு) · பின் 416113 · இந்திய அஞ்சல் (2026-09-01 நிலவரப்படி)
  • பெட்ரோல் பங்க்HP Petrol pump · 3.9 km (நேர்கோடு) · OpenStreetMap
  • மருத்துவமனை / PHCRural Hospital, Pargaon · 2.4 km (நேர்கோடு) · OpenStreetMap
  • பள்ளிShree Warana Vidyalaya · 5.4 km (நேர்கோடு) · OpenStreetMap

Talsande-க்கு அருகிலுள்ள அனைத்து இடங்கள்

Talsande-க்கு அருகில் அவசியச் சேவைகள் & இடங்கள்

OpenStreetMap-இலிருந்து மருத்துவமனைகள், பள்ளிகள், வங்கிகள், அலுவலகங்கள் மற்றும் பிற பொது இடங்கள். தூரங்கள் Talsande-இன் வரைபடப் புள்ளியிலிருந்து நேர்கோட்டில்; சாலைத் தூரம் அல்ல.

வங்கிகள், ATM-கள் & தபால் நிலையங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 1,262

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து வங்கிகள், atm-கள் & தபால் நிலையங்கள்

மருத்துவமனைகள் & மருத்துவ மையங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 384

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து மருத்துவமனைகள் & மருத்துவ மையங்கள்

பள்ளிகள் & அங்கன்வாடிகள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 70

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து பள்ளிகள் & அங்கன்வாடிகள்

கல்லூரிகள் & பல்கலைக்கழகங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 48

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து கல்லூரிகள் & பல்கலைக்கழகங்கள்

காவல் & தீயணைப்பு நிலையங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 11

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து காவல் & தீயணைப்பு நிலையங்கள்

வருவாய் & ஊராட்சி அலுவலகங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 6

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து வருவாய் & ஊராட்சி அலுவலகங்கள்

அரசு அலுவலகங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 31

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து அரசு அலுவலகங்கள்

கோயில்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 152

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து கோயில்கள்

தேவாலயங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 7

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து தேவாலயங்கள்

மசூதிகள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 20

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து மசூதிகள்

பிற வழிபாட்டுத் தலங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 28

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து பிற வழிபாட்டுத் தலங்கள்

போக்குவரத்துKolhapur மாவட்டத்தில் 85

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து போக்குவரத்து

வேளாண் சேவைகள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 6

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து வேளாண் சேவைகள்

சமூக இடங்கள்Kolhapur மாவட்டத்தில் 70

Kolhapur மாவட்டத்தில் அனைத்து சமூக இடங்கள்

Hatkanangle வட்டம்-இல் உள்ள அனைத்து இடங்களும் (96) →Talsande – வழிபாட்டுத் தலங்கள் →விடுபட்ட இடத்தைப் பரிந்துரைக்க

தரவு © OpenStreetMap பங்களிப்பாளர்கள் (ODbL). 'சரிபார்க்கப்பட்டது' எனக் குறிக்கப்படாவிட்டால் VoiceOfVillage சரிபார்க்கவில்லை. தொலைபேசி எண்களும் நேரங்களும் மூலத்தில் இருந்தால் மட்டுமே காட்டப்படும்; பயணிக்கும் முன் அழைக்கவும். openstreetmap.org/copyright Bank branches: RBI IFSC lists (via github.com/razorpay/ifsc, public domain). Post offices: India Post, All India Pincode Directory (data.gov.in, GODL-India).

கேள்விகள்

இது பற்றிய கேள்விகள்: Talsande

  1. Talsande எங்கே அமைந்துள்ளது?

    Talsande என்பது இந்தியாவின் Maharashtra, Kolhapur மாவட்டம், Hatkanangle வட்டம்-இல் உள்ள ஒரு கிராமம்.

  2. Talsande எந்த மாவட்டத்தில் உள்ளது?

    Talsande Maharashtra-இன் Kolhapur மாவட்டத்தில் உள்ளது.

  3. Talsande எந்த கிராம ஊராட்சியின் கீழ் வருகிறது?

    Talsande Talasande கிராம ஊராட்சியின் கீழ் வருகிறது.

  4. Talsande உள்ளூர் எழுத்தில் எப்படி எழுதப்படுகிறது?

    Talsande तळसंदे என்று எழுதப்படுகிறது.

  5. Talsande-இன் பின்கோடு என்ன?

    Talsande, Hatkanangle, Kolhapur-இன் பின்கோடு 416112.

  6. Talsande-இன் மக்கள்தொகை என்ன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்படி Talsande-இன் மக்கள்தொகை 6,356 (3,273 ஆண்கள், 3,083 பெண்கள்).

  7. Talsande-இல் எத்தனை குடும்பங்கள் உள்ளன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்போது Talsande-இல் 1,286 குடும்பங்கள் இருந்தன.

  8. Talsande இன் பரப்பளவு என்ன?

    Talsande சுமார் 1,009 ஹெக்டேர் பரப்பளவு கொண்டது.

  9. Talsande-இன் எழுத்தறிவு விகிதம் என்ன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்போது Talsande-இன் எழுத்தறிவு விகிதம் 84.1% (7 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டவர்களில் எழுதப் படிக்கத் தெரிந்தவர்களின் பங்கு).

  10. Talsande-இன் பாலின விகிதம் என்ன?

    2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்போது Talsande-இல் 1,000 ஆண்களுக்கு 942 பெண்கள் இருந்தனர்.

  11. Talsande எந்த மக்களவைத் தொகுதியில் உள்ளது?

    Talsande Hatkanangale மக்களவைத் தொகுதியில் உள்ளது.

  12. Talsande இன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் யார்?

    Talsande அடங்கிய Hatkanangale மக்களவைத் தொகுதியில் 2024 இல் Dhairyasheel Sambhajirao Mane (Shiv Sena) வெற்றி பெற்றார்.

  13. Talsande எந்த சட்டமன்றத் தொகுதியில் உள்ளது?

    Talsande Hatkanangle சட்டமன்றத் தொகுதியில் உள்ளது.

  14. Talsande இன் சட்டமன்ற உறுப்பினர் யார்?

    Talsande அடங்கிய Hatkanangle சட்டமன்றத் தொகுதியில் 2024 இல் Dalitmitra Dr.Ashokrao Mane(Bapu (Jan Surajya Shakti) வெற்றி பெற்றார்.

  15. Talsande-இன் LGD குறியீடு என்ன?

    Talsande-இன் உள்ளாட்சி அரசு கோப்பக (LGD) குறியீடு 567267; இதன் 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புக் கிராமக் குறியீடு 567267.

  16. Talsande-க்கு அருகில் உள்ள கிராமங்கள் எவை?

    Talsande-க்கு அருகிலுள்ள கிராமங்கள்: Pargaon (2.3 கி.மீ.), Chavare (2.4 கி.மீ.), Ghunaki (4.5 கி.மீ.), Kini (4.7 கி.மீ.), Bahirewadi (5.3 கி.மீ.).

  17. 2026-இல் Talsande-இன் மக்கள்தொகை என்ன?

    2011-க்குப் பிறகு மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு நடைபெறவில்லை. Talsande-இன் 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு மக்கள்தொகை 6,356-ஐ Maharashtra-இன் அதிகாரப்பூர்வ RGI கணிப்பின்படி (2011-இலிருந்து 2026 வரை +15.1%) அளவிட்டால், 2026-இல் சுமார் 7,310 பேர் என்ற மதிப்பீடு கிடைக்கிறது. இது ஒரு மதிப்பீடு மட்டுமே, கணக்கெடுப்பு எண்ணிக்கை அல்ல; அடுத்த மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு இதை மாற்றும்.

பதில்கள் LGD மற்றும் 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்புப் பதிவுகளிலிருந்து தானாக உருவாக்கப்பட்டவை, கையால் எழுதப்பட்டவை அல்ல.

ஆதாரங்கள் & புதுமை
  • மக்கள்தொகை, எழுத்தறிவு, குடும்பங்கள்: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு (PCA)
  • கிராமக் கோப்பகம்: உள்ளாட்சி அரசு கோப்பகம் (LGD), 2026-10-21 நிலவரப்படி பதிவு
  • பின்கோடு: LGD கிராம–பின்கோடு பட்டியல், இந்திய அஞ்சல்
  • வானிலை: Open-Meteo, நேரடி மாதிரி மதிப்பீடு
  • 2026 மதிப்பீடுகள்: 2011 மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பு × RGI / தேசிய மக்கள்தொகை ஆணையக் கணிப்புகள் 2011–2036 (அட்டவணை 21) படி மாநிலத்தின் வளர்ச்சி
  • அருகிலுள்ள இடங்கள்: OpenStreetMap பங்களிப்பாளர்கள் (ODbL), RBI IFSC பட்டியல்கள், இந்திய அஞ்சல்
  • ஊராட்சித் தலைவர்: தேர்தல் சான்றிதழ் மூலம் சரிபார்த்தபோது மட்டுமே காட்டப்படுகிறது (இந்தக் கிராமத்திற்கு இன்னும் இல்லை)
  • திருத்தம் தெரிவிக்க
Advertisement
அருகில் தேடுங்கள்

அருகில் தேடுங்கள்

OpenStreetMap தேடல் திறக்கும். முடிவுகள் OpenStreetMap பங்களிப்பாளர்களிடமிருந்து வருகின்றன; முழுமையில்லாமல் இருக்கலாம்.

காலநிலை & எல் நினோ

பசிபிக் பெருங்கடல் நிலை (NOAA, 8 அக்., 2026): El Niño Advisory

தனித்தனிக் கிராமங்களுக்கு எல் நினோ முன்னறிவிப்பு இல்லை. எல் நினோ என்பது பசிபிக் பெருங்கடலில் ஏற்படும் ஒரு நிகழ்வுமுறை; இங்குள்ள மழைப்பொழிவை அது எவ்வளவு மாற்றும் என்பது பிற நிலைமைகளையும் சார்ந்தது, எல்லா இடங்களிலும் வறட்சி என்று அது பொருள்படாது.

இந்த இடத்தில் மழைப்பொழிவு — மறுபகுப்பாய்வு மதிப்பீடு (~28 கி.மீ. கட்டம்), மழைமானி அளவீடு அல்ல

கடந்த 30 நாட்கள் (3 அக்., 2026 – 1 நவ., 2026): 9.3 mm. இந்த நாட்களின் நீண்டகாலச் சராசரியுடன் ஒப்பீடு இன்னும் கணக்கிடப்படவில்லை; மாவட்டத்தின் IMD மாதாந்திர இயல்பு அளவு கீழே உள்ளது.

நவம்பர்-க்கான மாவட்டத்தின் நீண்டகாலச் சராசரி: 30.4 mm (IMD இயல்பு அளவு, 1951–2000)

இது வானிலை முன்னறிவிப்பு அல்ல. முன்னறிவிப்புகளுக்கும் எச்சரிக்கைகளுக்கும் IMD மற்றும் அதிகாரப்பூர்வ எச்சரிக்கைகளைப் பின்பற்றுங்கள்.

மாவட்டக் காலநிலைப் பக்கம் →
சந்தை விலைகள் · Kolhapur

Kolhapur மாவட்டச் சந்தைகளின் கடந்த 14 நாட்களின் சமீபத்திய அறிக்கைகள்.

7 நவ., 2026 வரையிலான சமீபத்திய அறிக்கைகள். விலைகள் ₹ ஒரு குவிண்டாலுக்கு.

பொருள்சந்தைகுறைந்தபட்சம்அதிகபட்சம்பொது விலைதேதி
AppleAPMC Kolhapur5,00017,5006,5007 நவ., 2026
BrinjalAPMC Kolhapur1,0003,0002,0007 நவ., 2026
CabbageAPMC Kolhapur5001,1008007 நவ., 2026
CauliflowerAPMC Kolhapur5001,5001,0007 நவ., 2026
Coriander(Leaves)APMC Kolhapur3,0006,0004,5007 நவ., 2026
Green ChilliAPMC Kolhapur1,5004,5003,0007 நவ., 2026
Jowar(Sorghum)Kolhapur(Laxmipuri)4,5006,5005,5007 நவ., 2026
Methi(Leaves)APMC Kolhapur2,5004,5003,5007 நவ., 2026

ஆதாரம்: AGMARKNET, Directorate of Marketing & Inspection, via data.gov.in (Government Open Data Licence – India). அனைத்துச் சந்தைகள் →

இவை AGMARKNET-க்குத் தெரிவிக்கப்பட்ட மொத்த விலை மண்டி (APMC) விலைகள், ₹ ஒரு குவிண்டாலுக்கு — Talsande-இன் கடைகளில் உள்ள சில்லறை விலை அல்ல. Talsande-க்கு அருகில் சிறந்த மண்டி விலை →

அதிகாரப்பூர்வத் தரவுAgmarknet, 7 நவ., 2026

Advertisement