Udhat
Udhat Maharashtraದ Pune ಜಿಲ್ಲೆಯ Indapur ತಾಲ್ಲೂಕುನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಕಂದಾಯ ಗ್ರಾಮ. ಇಲ್ಲಿ 428 ಕುಟುಂಬಗಳಲ್ಲಿ 2,023 ಜನರಿದ್ದರು (ಜನಗಣತಿ 2011).
ನೀವು Udhat ಹಳ್ಳಿಯವರಾ?ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಿ — ಇದು ಉಚಿತ.
2,023 ಜನರು. 428 ಮನೆಗಳು.
Indapur ತಾಲ್ಲೂಕು, Pune ಜಿಲ್ಲೆ, Maharashtra.
ಇಂದು Udhat
- Apple₹10,000Pune(Moshi) · 6 Nov 2026
- Beans₹5,500APMC Pune · 6 Nov 2026
- Beetroot₹1,300APMC Pune · 6 Nov 2026
Udhat ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿ 2026
Maharashtra ಅಧಿಕೃತ 2026 ರಜಾ ಪಟ್ಟಿ: ಭಾನುವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 8, 2026ರಂದು Diwali Amavasya (Laxmi Pujan); ಮಂಗಳವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 10, 2026ರಂದು Diwali (Bali Pratipada).
- Udhat ಪ್ರದೇಶದ ದೀಪಾವಳಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ
- Udhat ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಬರೆಯಿರಿ
- Pune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿ 2026 →
- ಪ್ರತಿ ರಾಜ್ಯದ ದೀಪಾವಳಿ ದಿನಾಂಕಗಳು →
ಪ್ರತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮಾಡರೇಟರ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ನಂತರವೇ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.
Udhat ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ
Udhat Indapur ತಾಲ್ಲೂಕುದ ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಹಳ್ಳಿ: 2011ರ ಜನಗಣತಿಯಂತೆ 2,023 ಜನರು, 428 ಕುಟುಂಬಗಳು; ಜನಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ 139 ಹಳ್ಳಿಗಳಲ್ಲಿ 66ನೇ ಸ್ಥಾನ. ಸಾಕ್ಷರತೆ 83.2% — Pune ಜಿಲ್ಲೆಯ 80.9%ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು (Indapur ತಾಲ್ಲೂಕು: 81.0%); ಲಿಂಗಾನುಪಾತ 1,000 ಪುರುಷರಿಗೆ 938 ಮಹಿಳೆಯರು — ಜಿಲ್ಲೆಯ 933ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು. ಇದು Udhat ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ (LGD); ಪಿನ್ ಕೋಡ್ 413104 (Udhat ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿ). ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಇದು Indapur ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮತ್ತು Baramati ಲೋಕಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.
ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ2011ರ ಜನಗಣತಿ · LGD, ಅಕ್ಟೋ 21,2026ರಂದು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ
ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ: Udhat →
ಪಂಚಾಯಿತಿ ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ
ನೀವು Udhat ನ ಸರಪಂಚರೇ? ಇಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಚುನಾವಣಾ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಅಥವಾ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಿಸಿ. ಸರಪಂಚರಾಗಿ ದೃಢೀಕರಿಸಿ
ತಿದ್ದುಪಡಿ ಸೂಚಿಸಿ · ತಿದ್ದುಪಡಿ ಇತಿಹಾಸ
ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ2011ರ ಜನಗಣತಿ · LGD, ಅಕ್ಟೋ 21,2026ರಂದು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ
- ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಬ್ಲಾಕ್
- Indapur ಮೂಲ: Local Government Directory (LGD), Ministry of Panchayati Raj, 2026-10-29 ರ ಪ್ರಕಾರ
- ಸ್ವ-ಸಹಾಯ ಸಂಘಗಳು
- 0 ಸ್ವ-ಸಹಾಯ ಸಂಘಗಳು, 0 ಸದಸ್ಯರು (2025-26) ಮೂಲ: Ministry of Rural Development (DAY-NRLM), Village-wise Self Help Group and Members Count, data.gov.in (GODL-India), 2026-10-30 ರಂದು ಪಡೆದದ್ದು
ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ
Udhat Udhat (उदधट) ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ.
ಮೂಲ: ಸ್ಥಳೀಯ ಸರ್ಕಾರ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ (LGD), 2026-10-21.
Udhat ಹೋಲಿಕೆ
ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಪ್ರಕಾರ, Indapur ತಾಲ್ಲೂಕು ಯ 139 ವಸತಿ ಗ್ರಾಮಗಳಲ್ಲಿ Udhat #66 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.
ಜನಗಣತಿ 2011. ಪ್ರದೇಶದ ಅಂಕಿಗಳು ವಸತಿ ಗ್ರಾಮಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೇರಿಸುತ್ತವೆ; ಸಾಕ್ಷರತೆ = ಸಾಕ್ಷರರು ÷ 7 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಪಟ್ಟವರು.
ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ2011ರ ಜನಗಣತಿ
ಪುಟ ಎಷ್ಟು ಪೂರ್ಣ · 0/5
- ಫೋಟೋ
- ಇತಿಹಾಸ & ಪರಿಚಯ
- ಸರಪಂಚ ಪರಿಶೀಲಿತ
- ಹಬ್ಬ ಅಥವಾ ಜಾತ್ರೆ
- ಶಾಲೆಯ ಮಾಹಿತಿ
ಇನ್ನೂ ಇಲ್ಲ — ನೀವು ಸೇರಿಸಬಲ್ಲಿರಾ?ಫೋಟೋ ಸೇರಿಸಿತಿದ್ದುಪಡಿ ಸೂಚಿಸಿಸರಪಂಚರಾಗಿ ದೃಢೀಕರಿಸಿಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸೇರಿಸಿತಿದ್ದುಪಡಿ ಸೂಚಿಸಿ
ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ →ಸೂಚನಾ ಫಲಕ · Udhat
ಈ ವಾರ ಯಾವುದೇ ಸೂಚನೆಗಳಿಲ್ಲನೀರು ಸರಬರಾಜು ಸಮಯ, ಗ್ರಾಮ ಸಭೆ ದಿನಾಂಕಗಳು, ಶಿಬಿರಗಳು ಮತ್ತು ಅಭಿಯಾನಗಳು — ನಿವಾಸಿಗಳು ಇವುಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಒಂದೇ ಪಿನ್ಕೋಡ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಹಳ್ಳಿಗಳು 413104
ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿ: Udhat
Indapur ತಾಲ್ಲೂಕು ನ ಹಳ್ಳಿಗಳು
Indapur ನ ಎಲ್ಲಾ ಹಳ್ಳಿಗಳು →Udhat — 2011ರ ಜನಗಣತಿಯಿಂದ 2026ರ ಅಂದಾಜಿನವರೆಗೆ
2026ರ ಅಂದಾಜು (2011ರ ಜನಗಣತಿಯನ್ನು ರಾಜ್ಯದ ಅಧಿಕೃತ RGI ಪ್ರಕ್ಷೇಪಣದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದು; ಜನಗಣತಿ ಎಣಿಕೆ ಅಲ್ಲ)
ವಿಧಾನ: 2011ರ ಜನಗಣತಿ ಎಣಿಕೆ × 2011ರಿಂದ 2026ರವರೆಗೆ Maharashtra ದ ಪ್ರಕ್ಷೇಪಿತ ಜನಸಂಖ್ಯಾ ಬೆಳವಣಿಗೆ (+15.1%), ಜನಸಂಖ್ಯಾ ಪ್ರಕ್ಷೇಪಣ ತಾಂತ್ರಿಕ ಗುಂಪಿನ (ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜನಸಂಖ್ಯಾ ಆಯೋಗ, MoHFW, ಭಾರತದ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಾರ್ ಜನರಲ್ ಜೊತೆ) ಅಧಿಕೃತ ಪ್ರಕ್ಷೇಪಣಗಳ ಕೋಷ್ಟಕ 21 ರಿಂದ. ವರದಿ ಮನೆಗಳ ಪ್ರಕ್ಷೇಪಣ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮನೆಗಳಿಗೂ ಅದೇ ಅನುಪಾತ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ. ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಾಂಕಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ; ಒಂದು ಹಳ್ಳಿ ತನ್ನ ರಾಜ್ಯದ ಸರಾಸರಿಯಿಂದ ಬಹಳ ಭಿನ್ನವಾಗಿರಬಹುದು. ಮುಂದಿನ ಜನಗಣತಿ ಈ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ.
ಭಾರತ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯಗಳ ಜನಸಂಖ್ಯಾ ಪ್ರಕ್ಷೇಪಣಗಳು 2011–2036 (nhm.gov.in, PDF) · Table 21 · 2026-10-26 ರಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ
ಜನಸಂಖ್ಯೆ, ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ
- ಜನಸಂಖ್ಯೆ
- 2,0232011ರ ಜನಗಣತಿ
- ಪುರುಷರು / ಮಹಿಳೆಯರು
- 1,044 / 979
- ಮನೆಗಳು
- 428
- ಪ್ರತಿ ಮನೆಗೆ ಜನರು
- 4.7
- ಸಾಕ್ಷರತೆ ದರ
- 83.2%ಸಾಕ್ಷರರು ÷ 7+ ವಯಸ್ಸಿನ ಜನರು
- ಕಾರ್ಮಿಕರು
- 947
- ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ
- 46.8%ಕಾರ್ಮಿಕರು ÷ ಜನಸಂಖ್ಯೆ
ಮೂಲ: ಭಾರತದ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಾರ್ ಜನರಲ್ ಮತ್ತು ಜನಗಣತಿ ಆಯುಕ್ತರ ಕಚೇರಿ — 2011ರ ಜನಗಣತಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಜನಗಣತಿ ಸಾರಾಂಶ.
ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ2011ರ ಜನಗಣತಿ
ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ Udhat
ಈ ಪಿನ್ ಅಂದಾಜು ಸ್ಥಳ ಮಾತ್ರ, ಸುಮಾರು 2 ಕಿ.ಮೀ. ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ, ಇಂಡಿಯಾ ಪೋಸ್ಟ್ ನಿರ್ದೇಶಿಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಹಳ್ಳಿಯ ಸ್ವಂತ ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ — ಇದು Udhat ನ ನಿಖರವಾದ ಸ್ಥಳ ಅಲ್ಲ. ಹಳ್ಳಿ OpenStreetMap ನಲ್ಲಿ ನಕ್ಷೆಗೆ ಸೇರಿದ ನಂತರ ನಿಖರ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳು ಅಲ್ಲಿಂದ ಬರುತ್ತವೆ.
Udhat · 18.0613° N, 74.6876° E
ಚುನಾವಣಾ ವಿವರ
ಅಂದಾಜು: ಅದೇ ಮಂಡಲದ ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿರುವ 15 ಹಳ್ಳಿಗಳಲ್ಲಿ 100% ಈ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿವೆ. ಗಡಿಗಳು ಅಂದಾಜು ಮಾತ್ರ; ಮತದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯೇ ಅಂತಿಮ. ತಪ್ಪಾಗಿದೆಯೇ? ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ. ಫಲಿತಾಂಶಗಳು: Election Commission of India, Lok Sabha 2024 results (via OpenCity); Election Commission of India, Maharashtra Assembly 2024 (via OpenCity).
ಹಳ್ಳಿಯ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು
ಈ ಹಳ್ಳಿಯಿಂದ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಲ್ಲ. ಸೇರಿಸುವ ಮೊದಲ ಹಳ್ಳಿಗರಾಗಿ.
ಪೋಸ್ಟ್ ಬರೆಯಿರಿUdhat ಬಳಿಯ ಅಗತ್ಯ ಸೇವೆಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಥಳಗಳು
Udhat ಇನ್ನೂ ನಮ್ಮ ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ದೂರ ಅಳೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಸ್ಥಳಗಳು Indapur ತಾಲ್ಲೂಕು ನಲ್ಲಿವೆ, ಸಮೀಪದ ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿರುವ ಹಳ್ಳಿಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಬ್ಯಾಂಕ್ಗಳು, ಎಟಿಎಂಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 4,648
ಬ್ಯಾಂಕ್ · ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ — ಜಿಲ್ಲಾವಾರು ಪಟ್ಟಿ
AMBIKA NAGAR,OPPOSITE DEVI TEMPLE,PUNE SOLAPUR HIGHWAY INDAPUR DISTRICT PUNE MAHARASHTRA 413 106
ಬ್ಯಾಂಕ್ · ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ — ಜಿಲ್ಲಾವಾರು ಪಟ್ಟಿ
A H DESAI S BUILDING, AT AND POST - BELEWADI
ಬ್ಯಾಂಕ್ · ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ — ಜಿಲ್ಲಾವಾರು ಪಟ್ಟಿ
I.N.PARISHAD BLDG, OPP. ST.STAND, INDAPUR, PUNE-413106
Pune ಜಿಲ್ಲೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ಗಳು, ಎಟಿಎಂಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿಗಳು
ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ಲಿನಿಕ್ಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 2,020
ಆಸ್ಪತ್ರೆ
Indapur Road, Near Shri Nilkantheshwar Temple, Lasurne
ಪ್ರಾಥಮಿಕ / ಸಮುದಾಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ
Aajoti
ಶಾಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಗನವಾಡಿಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 485
ಕಾಲೇಜುಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 336
ಪೊಲೀಸ್ ಮತ್ತು ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಠಾಣೆಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 109
ಕಂದಾಯ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕಚೇರಿಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 19
ಸರ್ಕಾರಿ ಕಚೇರಿಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 92
ದೇವಸ್ಥಾನಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 725
ದೇವಸ್ಥಾನ
40 Feet Rd, Indapur
ದೇವಸ್ಥಾನ
Bajrang nagar, Indapur
ಚರ್ಚ್ಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 29
ಮಸೀದಿಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 39
ಮಸೀದಿ
Qureshi Moholla Road, Indapur
ಮಸೀದಿ
ಮಸೀದಿ
ಇತರ ಪೂಜಾ ಸ್ಥಳಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 153
Buddhist monastery / temple
Ambedkar Nagar Rd, Savta Mali Nagar, Indapur
Jain temple
ಸಾರಿಗೆPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 1,262
ಕೃಷಿ ಸೇವೆಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 49
ಸಮುದಾಯ ಸ್ಥಳಗಳುPune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 836
Indapur ತಾಲ್ಲೂಕು ನ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಳಗಳು (54) →Udhat – ಪ್ರಾರ್ಥನಾ ಸ್ಥಳಗಳು →ಬಿಟ್ಟುಹೋದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ
ದತ್ತಾಂಶ © OpenStreetMap ಕೊಡುಗೆದಾರರು (ODbL). 'ಪರಿಶೀಲಿತ' ಎಂದು ಗುರುತಿಸದಿದ್ದರೆ VoiceOfVillage ಪರಿಶೀಲಿಸಿಲ್ಲ. ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಯ ಮೂಲದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಕಾಣಿಸುತ್ತವೆ; ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ಕರೆ ಮಾಡಿ. openstreetmap.org/copyright Bank branches: RBI IFSC lists (via github.com/razorpay/ifsc, public domain). Post offices: India Post, All India Pincode Directory (data.gov.in, GODL-India).
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು: Udhat
Udhat ಎಲ್ಲಿದೆ?
Udhat ಭಾರತದ Maharashtra ರಾಜ್ಯದ Pune ಜಿಲ್ಲೆಯ Indapur ತಾಲ್ಲೂಕು ನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಹಳ್ಳಿ.
Udhat ಯಾವ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿದೆ?
Udhat Maharashtra ರಾಜ್ಯದ Pune ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿದೆ.
Udhat ಯಾವ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಗೆ ಸೇರಿದೆ?
Udhat Udhat ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.
Udhat ಅನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಲಿಪಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ?
Udhat ಅನ್ನು उध्दट ಎಂದು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ.
Udhat ನ ಪಿನ್ಕೋಡ್ ಏನು?
Udhat, Indapur, Pune ನ ಪಿನ್ಕೋಡ್ 413104.
Udhat ನ ಜನಸಂಖ್ಯೆ ಎಷ್ಟು?
2011ರ ಜನಗಣತಿಯ ಪ್ರಕಾರ Udhat ನ ಜನಸಂಖ್ಯೆ 2,023 (1,044 ಪುರುಷರು ಮತ್ತು 979 ಮಹಿಳೆಯರು).
Udhat ನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಮನೆಗಳಿವೆ?
2011ರ ಜನಗಣತಿಯಲ್ಲಿ Udhat ನಲ್ಲಿ 428 ಮನೆಗಳಿದ್ದವು.
Udhat ನ ಸಾಕ್ಷರತಾ ಪ್ರಮಾಣ ಎಷ್ಟು?
2011ರ ಜನಗಣತಿಯಲ್ಲಿ Udhat ನ ಸಾಕ್ಷರತಾ ಪ್ರಮಾಣ 83.2% ಆಗಿತ್ತು (7 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಪಟ್ಟವರಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷರಸ್ಥರ ಪಾಲು).
Udhat ನ ಲಿಂಗ ಅನುಪಾತ ಎಷ್ಟು?
2011ರ ಜನಗಣತಿಯಲ್ಲಿ Udhat ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ 1,000 ಪುರುಷರಿಗೆ 938 ಮಹಿಳೆಯರಿದ್ದರು.
Udhat ಯಾವ ಲೋಕಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿದೆ?
Udhat Baramati ಲೋಕಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿದೆ.
Udhat ನ ಸಂಸದರು ಯಾರು?
Udhat ಇರುವ Baramati ಲೋಕಸಭಾ ಸ್ಥಾನವನ್ನು 2024 ರಲ್ಲಿ Supriya Sule (Nationalist Congress Party – Sharadchandra Pawar) ಗೆದ್ದರು.
Udhat ಯಾವ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿದೆ?
Udhat Indapur ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿದೆ.
Udhat ನ ಶಾಸಕರು ಯಾರು?
Udhat ಇರುವ Indapur ವಿಧಾನಸಭಾ ಸ್ಥಾನವನ್ನು 2024 ರಲ್ಲಿ Dattatraya Vithoba Bharane (Nationalist Congress Party) ಗೆದ್ದರು.
Udhat ನ LGD ಕೋಡ್ ಏನು?
Udhat ನ ಸ್ಥಳೀಯ ಸರ್ಕಾರ ನಿರ್ದೇಶಿಕೆ (LGD) ಕೋಡ್ 557027, ಮತ್ತು ಅದರ 2011ರ ಜನಗಣತಿ ಗ್ರಾಮ ಕೋಡ್ 557027.
Udhat ಹತ್ತಿರ ಯಾವ ಹಳ್ಳಿಗಳಿವೆ?
Udhat ಹತ್ತಿರದ ಹಳ್ಳಿಗಳು: Lasurne (ಸುಮಾರು 9 ಕಿ.ಮೀ.), Nimsakhar (ಸುಮಾರು 16 ಕಿ.ಮೀ.), Nimbalak (ಸುಮಾರು 16 ಕಿ.ಮೀ.), Palasmandal (ಸುಮಾರು 18 ಕಿ.ಮೀ.), Khorochi (ಸುಮಾರು 21 ಕಿ.ಮೀ.).
2026ರಲ್ಲಿ Udhat ನ ಜನಸಂಖ್ಯೆ ಎಷ್ಟು?
2011ರ ನಂತರ ಯಾವುದೇ ಜನಗಣತಿ ನಡೆದಿಲ್ಲ. Udhat ನ 2011ರ ಜನಗಣತಿ ಜನಸಂಖ್ಯೆ 2,023 ಅನ್ನು Maharashtra ದ ಅಧಿಕೃತ RGI ಪ್ರಕ್ಷೇಪಣದಿಂದ (2011ರಿಂದ 2026ರವರೆಗೆ +15.1%) ಹೆಚ್ಚಿಸಿದರೆ 2026ರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 2,330 ಜನರು ಎಂದು ಅಂದಾಜು ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಅಂದಾಜು ಮಾತ್ರ, ಜನಗಣತಿ ಎಣಿಕೆ ಅಲ್ಲ; ಮುಂದಿನ ಜನಗಣತಿ ಇದನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ.
ಉತ್ತರಗಳನ್ನು LGD ಮತ್ತು 2011ರ ಜನಗಣತಿ ದಾಖಲೆಗಳಿಂದ ತಾನಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ, ಕೈಯಿಂದ ಬರೆದಿಲ್ಲ.
- ಜನಸಂಖ್ಯೆ, ಸಾಕ್ಷರತೆ, ಮನೆಗಳು: 2011ರ ಜನಗಣತಿ (PCA)
- ಹಳ್ಳಿ ನಿರ್ದೇಶಿಕೆ: ಸ್ಥಳೀಯ ಸರ್ಕಾರ ನಿರ್ದೇಶಿಕೆ (LGD), 2026-10-21 ರ ದಾಖಲೆ
- ಪಿನ್ಕೋಡ್: LGD ಹಳ್ಳಿ–ಪಿನ್ಕೋಡ್ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಇಂಡಿಯಾ ಪೋಸ್ಟ್
- ಹವಾಮಾನ: Open-Meteo, ನೇರ ಮಾದರಿ ಅಂದಾಜು
- 2026ರ ಅಂದಾಜುಗಳು: 2011ರ ಜನಗಣತಿ × RGI / ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜನಸಂಖ್ಯಾ ಆಯೋಗದ ಪ್ರಕ್ಷೇಪಣಗಳು 2011–2036 (ಕೋಷ್ಟಕ 21) ರಲ್ಲಿನ ರಾಜ್ಯದ ಬೆಳವಣಿಗೆ
- ಸಮೀಪದ ಸ್ಥಳಗಳು: OpenStreetMap ಕೊಡುಗೆದಾರರು (ODbL), RBI IFSC ಪಟ್ಟಿಗಳು, ಇಂಡಿಯಾ ಪೋಸ್ಟ್
- ಸರಪಂಚ: ಸರಪಂಚರು ಚುನಾವಣಾ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ (ಈ ಹಳ್ಳಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಇಲ್ಲ)
- ತಪ್ಪಿದ್ದರೆ ತಿಳಿಸಿ
ಹತ್ತಿರ ಹುಡುಕಿ
- ಆಸ್ಪತ್ರೆ
- PHC / ಕ್ಲಿನಿಕ್
- ಔಷಧಾಲಯ
- ಶಾಲೆ
- ಬ್ಯಾಂಕ್
- ATM
- ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿ
- ಮಾರುಕಟ್ಟೆ
- ಪೊಲೀಸ್
- ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಬಂಕ್
- ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣ
- ರೈಲು ನಿಲ್ದಾಣ
OpenStreetMap ಹುಡುಕಾಟ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಫಲಿತಾಂಶಗಳು OpenStreetMap ಕೊಡುಗೆದಾರರಿಂದ ಬರುತ್ತವೆ; ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿರಬಹುದು.
ಪೆಸಿಫಿಕ್ ಮಹಾಸಾಗರದ ಸ್ಥಿತಿ (NOAA, ಅಕ್ಟೋ 8,2026): El Niño Advisory
ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಹಳ್ಳಿಗಳಿಗೆ ಎಲ್ ನಿನೋ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ ನಿನೋ ಪೆಸಿಫಿಕ್ ಮಹಾಸಾಗರದ ಒಂದು ವಿದ್ಯಮಾನ; ಇಲ್ಲಿನ ಮಳೆಯನ್ನು ಅದು ಎಷ್ಟು ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಇತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನೂ ಅವಲಂಬಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಬರ ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ.
ಸ್ಥಳೀಯ ಮಳೆ ಅಂದಾಜುಗಳು ಇನ್ನೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.
ನವೆಂಬರ್ ಗೆ ಜಿಲ್ಲೆಯ ದೀರ್ಘಕಾಲಿಕ ಸರಾಸರಿ: 24.3 mm (IMD ಸಾಮಾನ್ಯ, 1951–2000)
ಇದು ಹವಾಮಾನ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಅಲ್ಲ. ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳಿಗೆ IMD ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.
ಜಿಲ್ಲಾ ಹವಾಮಾನ ಪುಟ →Pune ಜಿಲ್ಲೆಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳ ಕಳೆದ 14 ದಿನಗಳ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳು.
ನವೆಂ 6,2026 ವರೆಗಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳು. ಬೆಲೆಗಳು ₹ ಪ್ರತಿ ಕ್ವಿಂಟಾಲ್ಗೆ.
| ಸರಕು | ಮಾರುಕಟ್ಟೆ | ಕನಿಷ್ಠ | ಗರಿಷ್ಠ | ಮೋಡಲ್ | ದಿನಾಂಕ |
|---|---|---|---|---|---|
| Apple | APMC Pune | 4,000 | 12,000 | 8,000 | ನವೆಂ 6,2026 |
| Apple | Pune(Moshi) | 10,000 | 10,000 | 10,000 | ನವೆಂ 6,2026 |
| Beans | APMC Pune | 3,000 | 8,000 | 5,500 | ನವೆಂ 6,2026 |
| Beans | Pune(Moshi) | 3,000 | 4,000 | 3,500 | ನವೆಂ 6,2026 |
| Beetroot | Pune(Moshi) | 2,500 | 3,000 | 2,750 | ನವೆಂ 6,2026 |
| Beetroot | APMC Pune | 600 | 2,000 | 1,300 | ನವೆಂ 6,2026 |
| Bhindi(Ladies Finger) | APMC Pune | 1,500 | 4,500 | 3,000 | ನವೆಂ 6,2026 |
| Bhindi(Ladies Finger) | Pune(Moshi) | 2,000 | 3,000 | 2,500 | ನವೆಂ 6,2026 |
ಮೂಲ: AGMARKNET, Directorate of Marketing & Inspection, via data.gov.in (Government Open Data Licence – India). ಎಲ್ಲಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು →
ಇವು AGMARKNET ಗೆ ವರದಿಯಾದ ಸಗಟು ಮಂಡಿ (APMC) ಬೆಲೆಗಳು, ₹ ಪ್ರತಿ ಕ್ವಿಂಟಾಲ್ಗೆ — Udhat ನ ಅಂಗಡಿಗಳ ಚಿಲ್ಲರೆ ಬೆಲೆ ಅಲ್ಲ. Udhat ಬಳಿಯ ಉತ್ತಮ ಮಂಡಿ ಬೆಲೆ →
ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿAgmarknet, ನವೆಂ 6,2026
ದೂರಗಳು ಅಂದಾಜು ಮಾತ್ರ (ಇಂಡಿಯಾ ಪೋಸ್ಟ್ ನಿರ್ದೇಶಿಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಹಳ್ಳಿಯ ಸ್ವಂತ ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿ).
Udhat ಬಳಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಹಳ್ಳಿಗಳು →Udhat ಅನ್ನು ಹೋಲಿಸಿ… →Indapur ನ ಎಲ್ಲಾ ಹಳ್ಳಿಗಳು →